Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Đầu đàn nó k làm ăn thế đâu anh, tin ra là bán với mấy tay tầm trung trở xuống thôi
uhm thì đầu đàn, nhưng tt đương tốt, có khả năng bán đc sll vs giá 3x sao lại ko bán nhở, e võ đoán thế :d

Về TA e thấy 1 tháng trở lại SSI nhiều gap giựt gân quá; hnay làm gap, tăng mạnh nhưng hiện cầu đang lùi dần, closed mà < 30.4 thì nến xấu à nha.

uhm thì đầu đàn, nhưng tt đương tốt, có khả năng bán đc sll vs giá 3x sao lại ko bán nhở, e võ đoán thế :d

Về TA e thấy 1 tháng trở lại SSI nhiều gap giựt gân quá; hnay làm gap, tăng mạnh nhưng hiện cầu đang lùi dần, closed mà < 30.4 thì nến xấu à nha.
Em thấy nhìn SSI phải cỡ tháng chứ theo day/week là k ổn bởi vai trò của nó với TT quá lớn

Thực ra mà nói cụ @hayate chân dài là dân chuyên và có rất nhiều thông tin sớm nhé, mỗi tội ít share với anh em thôi :D
Thảo nào chọn hàng chuẩn nhiều lần thế :)
Vẫn chết như thường và sai thời điểm rất lâu cụ ơi.
Thường khi biết tin một cổ phiếu, em mở chart soi, rồi mở BCTC ra ngắm, google đọc tin tức.
Biết tin nhưng TA, FA các kiểu không hợp thì em vẫn không mua, dù sao đó có CE miên man.
Cách xử lý thông tin của em thật sự chưa tốt. Xác suất đúng hiện tại chỉ 30-40%. Kết quả là chôn vốn và cắt lỗ.

GD xong mới thấy TT đẹp thì vào hàng làm sao được, chắc vẫn xem thôi hí hí
Rất nhiều ae soi cụ Chim đã vào hàng chưa. Vì đợt rồi bác ấy cầm tiền rất chuẩn. Nhưng em e là khi bác ấy báo vào hàng thì chắc đã T3 rồi :D

Status
Not open for further replies.
Back