Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Volume hẻo quá nhỉ, hay lại đợi chiều nay bù vol, ko biết là bù lên hay xuống :)
Chưa thoát được cái nêm rồi bác ơi, có cảm giác như trò chơi bóng chuyền nêu lên để đập, nhưng đáy cũng đang đến gần rồi, cò cưa qua ngày cũng vui!:violin:

ASA hình như VC cũng có nhiều bác quan tâm, hôm nay có thấy nẩy lên sau một thời gian vùi dập ( còn thương tâm hơn OGC). Vào 2k chơi T3.

Bác chim mà Neutral thì anh em cứ yên tầm cầm 50% cổ được rồi. Hihi!
Thế chiều nay MMs úp sọt, em lại bear ngay thì sao :21:
Cứ tự tin vào nhận định của mình cụ ạ, đừng theo ông nào cả, toàn chém ró là chính thôi còn sống chết có số hết.

Em hiện tại Neutral, không quá bear hay bull :D Bên nào thắng / mạnh hơn thì theo.
Giờ có cách nào kích thích......... để cụ Chim nhập cuộc thì may ra cục diện mới tích cực hơn. Còn không thì bò, gấu cứ lườm nhau dài dài... :4:

Thế chiều nay MMs úp sọt, em lại bear ngay thì sao :21:
Cứ tự tin vào nhận định của mình cụ ạ, đừng theo ông nào cả, chết có số hết.
Hì, tin vào bản thân thì cũng có nhưng đôi khi cũng phải tin vào ae chứ ( không thì vào đây làm chi:cool:).
Em là em tin bác chim lắm:p. Dù sao các bác trên này cũng có kinh nghiệm chiến trường lâu năm cả.

Chưa thoát được cái nêm rồi bác ơi, có cảm giác như trò chơi bóng chuyền nêu lên để đập, nhưng đáy cũng đang đến gần rồi, cò cưa qua ngày cũng vui!:violin:

Bác Blue đợt này đánh rất hay, tưởng như rất risky nhưng hóa ra không phải :41::113:

Status
Not open for further replies.
Back