Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
1 phiên tăng kha khá giúp em chút lỗ, thêm 1 phiên nữa là thành chút lời
Éo thể chắc chắn đc gì ở thị trường này. Lúc tưởng ăn đậm thì thành lỗ, đúng phiên tính cutloss thì lại le lói lời:102:
Chơi fx còn ít đau đầu hơn:2:

Cầu mua 9,5 vẫn thấp hơn cung thôi.
Vẫn dư bán 9,5.
dư mua 9.5 :D mai mỡ mà húp FL ... quên đi cho nó nhanh :D

KBC cái thế ... mai xanh nữa là dánh CE luôn :D

KBC HVG PVD đều quá ngon ... nếu éo lỡ dính con phò OGC thì có khi e lại làm thêm vòng nữa với dàn chân dài này ... đúng là quá sai lầm :(

Thôi hết giờ, OGC dư mua sàn.
SSI của em hôm nay giao dịch máu quá, làm em chỉ dám đứng ngoài nhìn. Múc giá đỏ từ đầu phiên mà ko khớp

@dash177 : bác cho e hỏi tại sao bác đoán OGC khớp khoảng 15tr ??? căn cứ trên cái gì ??
ko đủ 15tr là ko thể thoát FL đc =)); xém nữa về đích

còn bác hỏi... khó trả lời quá, cái này thuộc phạm trù siêu nhiên; kiểu như tối nằm mơ sáng bàn đề đớ =))

dư mua 9.5 :D mai mỡ mà húp FL ... quên đi cho nó nhanh :D

KBC cái thế ... mai xanh nữa là dánh CE luôn :D

KBC HVG PVD đều quá ngon ... nếu éo lỡ dính con phò OGC thì có khi e lại làm thêm vòng nữa với dàn chân dài này ... đúng là quá sai lầm :(
Giá sàn thì ko có rồi, nhưng giá thấp hơn 9.5 chắc không thiếu :p

Sent from my iPad using Tapatalk

còn bác hỏi... khó trả lời quá, cái này thuộc phạm trù siêu nhiên; kiểu như tối nằm mơ sáng bàn đề đớ =))
Mơ có thấy bà thơ để L ... không bác ???

Thay máu tốt ... mai Fl thế éo nào được :D

Khớp kiểu này mai vẫn đỏ rồi đứng hình 1, 2 ngày với vol thấp rồi lại đổ đèo, quả sau múc mới chuẩn hí hí em chém tí các anh lỡ bắt dao bỏ quá cho

Giá sàn thì ko có rồi, nhưng giá thấp hơn 9.5 chắc không thiếu :p

Sent from my iPad using Tapatalk
huhu ... dọa suốt thế a ... buốt trym lắm rồi :D chỉ hi vong mỗi con KBC mang lại niềm vui cho mình :D

VNI hôm nay có tí nỗ lực cầm máu test lại MA200. Chờ xem ngày mai có follow through không hay là con bear chỉ tạm dừng chân thăm dò nghe ngóng. Mai lại là ngày quan trọng :)

Thế mai có cung 9,3 hoặc 9,4 khối lượng lớn không?:21:
Bác nhìn theo kiểu cầm tiền ... là hôm nay 9.5 thì mai phải thấp hơn thì mới hấp dẫn :)
Nếu bác nhìn theo kiểu cầm cổ ...thì hộm nay dừng rồi không việc gì phải bán tháo cả ... đang lõm bình quân toàn 10-15% mà dừng lại thì theo bác có phải cắm cổ cutloss nữa không ??? chả lẽ mấy thằng mua hôm nay nó chưa biết A T đi nghỉ mát :D Giờ có mua bình quân thì mua ... quên chuyện cutloss đi vì bọn mua hôm nay nó cũng phải bảo vệ NAV của nó nữa :D

E nói luôn là mai xanh từ đầu phiên luôn ... vì éo có thằng nào điên dại đi culoss lúc này khi TT đang ủng hộ ... nó có đánh CE thì cũng chả ai có lãi mà bán ... :(

Mà e nói thật bác bear quá ...TT ngày nhìn rõ là cung cũng chán cutloss rồi ...mà bác còn sợ giảm , chơi cái gì cũng có risk hết tuy nhiên e thấy lúc này risk giảm khá nhiều ... nếu bác cầm cash thì giải ngân 1 phần lấy cảm giác là phù hợp .... chứ TT giảm thẳng đứng thì khi hồi cũng vậy , hồi đủ thì nó mới bắt đầu sideway lọc máu (dự kiến sideway nếu có là vùng 600-610) ... quên chuyen sideway dưới đáy như sách đi .. đó chỉ là lý thuyết :D

Last edited by a moderator:
Bác nhìn theo kiểu cầm tiền ... là hôm nay 9.5 thì mai phải thấp hơn thì mới hấp dẫn :)
Nếu bác nhìn theo kiểu cầm cổ ...thì hộm nay dừng rồi không việc gì phải bán tháo cả ... đang lõm bình quân toàn 10-15% mà dừng lại thì theo bác có phải cắm cổ cutloss nữa không ??? chả lẽ mấy thằng mua hôm nay nó chưa biết A T đi nghỉ mát :D Giờ có mua bình quân thì mua ... quên chuyện cutloss đi vì bọn mua hôm nay nó cũng phải bảo vệ NAV của nó nữa :D

E nói luôn là mai xanh từ đầu phiên luôn ... vì éo có thằng nào điên dại đi culoss lúc này khi TT đang ủng hộ ... nó có đánh CE thì cũng chả ai có lãi mà bán ... :(
Vậy là tiết cung hở PCT

Status
Not open for further replies.
Back