Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
A lô a lô các bác ơi, em dùng Cáo lửa và tự dưng hôm nay không vào được FPTS và SSI Webtrading. Thông báo thế này:

Secure Connection Failed

An error occurred during a connection to eztrade.fpts.com.vn. The OCSP response is not yet valid (contains a date in the future). (Error code: sec_error_ocsp_future_response)

* The page you are trying to view cannot be shown because the authenticity of the received data could not be verified.
* Please contact the website owners to inform them of this problem.

Bác nào biết chữa bệnh không giúp em với. Em dùng IE thì vào được nhưng IE máy em lởm khởm hay bị treo quá.
Tải google chrome về thử.
Hoặc remove firefox xong rồi cài lại xem.

Khả năng bị lỗi CA. Bạn vào set lại ngày tháng năm xong bật lại xem có bị báo lỗi nữa ko?
Ôi ôi chuẩn không được chỉnh.
Em set lại và mọi thứ lại ổn rồi. Cám ơn bác sĩ Arrowhanoi :cungly:
Giờ em chuẩn bị xả hàng bác Cá cờ nhá :D

Blood on street ... thợ săn ra quân nào :D cứ từ từ tiến lên :D vì toàn mấy thằng cutloss có gì mà phải sợ nó ...tiến lên OGC :D

KBC kéo CE phát cho e giảm áp lực nào ... kiếm chút còn nuôi thằng miền ngược chứ :D

Firefox hay bị lỗi CA, ko hiểu sao lại thế. Sau này bị tương tự cụ cứ kiểm tra ngày tháng cho em.
Bây giờ cụ giúp em xả mạnh vào đầu cụ Cá Cờ là em mừng lắm lắm...

Hehe ...nghi ngờ nhiều thế bác ... tiền cũng phải chia ra nhiều phần chứ ... hôm nay bác cứ xuống 1 phần đi , có ai tài mua ngay đáy đâu :D
Vì em thấy nhiều cổ ngon hơn:D
Nói vậy thôi cũng máu me làm vài k xem sao:p

Các bác cho em hỏi thị trường tèo mạnh như hiện tại thì khi bật lên thằng tèo mạnh nhất sẽ tăng mạnh nhất hay thằng ít tèo nhất sẽ tăng mạnh ? Em phân vân trong việc chọn cổ quá các bác ạ

Vì em thấy nhiều cổ ngon hơn:D
Nói vậy thôi cũng máu me làm vài k xem sao:p
E bảo bác chọn con khác đi ... game OGC chỉ dành cho kẹp trym và nhà đầu tư thôi :D KBC kìa ... ngon thế không múc , thích ăn dày thì phải chấp nhận risk :D OGC risk thì bá đạo rồi :D

Các bác cho em hỏi thị trường tèo mạnh như hiện tại thì khi bật lên thằng tèo mạnh nhất sẽ tăng mạnh nhất hay thằng ít tèo nhất sẽ tăng mạnh ? Em phân vân trong việc chọn cổ quá các bác ạ
Nó sẽ có ngắn hạn và trung hạn bác ạ
Theo ngu ý của em thì T3 thằng tèo nặng sẽ tăng nhiều nhưng T10 trở lên thì thằng tèo ít sẽ tăng nhiều hơn :)

Đơn giản vì toàn cutloss nên cung thấp ... hồi mạnh là hiển nhiên mà bác :D nhưng cẩn thận khi chơi dao nhé :D

Lạ thiệt ngày tháng năm em đâu có sai mà sao cũng ko vào đc fpts anh ời.

Giao dịch ở OGC rất lành mạnh, FL là chuẩn bài. Từ h trở đi các anh đừng nhìn giá nó làm j, nếu muốn bắt dao cứ phiên nào >20M là múc còn nhỏ hơn thì hôm sau vẫn rẻ hơn 7% nhá. giá chỉ là khái niệm khú khú

Status
Not open for further replies.
Back