Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Lái nào lúc này mạnh dạn ủn ... thì sẽ có hiệu quả tt khá tốt đấy :D ủn và đổ bê tông chắc vào ... chỉ cần mạnh không cần nhanh :D

đúng là rất dễ với tay voi, nhưng nặng thà bốc gas...cho chắc, bốc vào đó...quy cho tội thuộc bang OG là ..toi hiiiiiii
Mua thuần túy thì ngại gì a ... có thằng trước giờ k vào được thì giờ có thể đường hoàng bước vào ... khớp lệnh trên sàn thì có gì mà phải giải trình này nọ ... mua giữa thanh thien bạch nhật , quá tốt :D

Sao bear thế bác ... mới hôm nào ta còn tay trong tay bull về 600 mà :D
Em chỉ nói thật và nói những gì sắp xảy ra, k theo phe nào cả hí hí. Em vẫn full cổ, term 3-6 tháng, chưa mg 1 xu nào cả nhưng sự thật nó là thế, hàng muốn mua = mg chỉ đỏ nhè nhẹ hí hí

Chắc để tranh bán ATC :105:
sáng hơm bán, đến giờ vẫn chưa bán đc thì xác định đặt ATO phiên mai cho lành, bán ATC làm j đc :D

ai còn cầm cổ lúc này mà ko ngó con OGC và kì vọng bốc mã nó mới lạ :D

nchung giảm gần chục p mà mấy con e dòm vẫn chưa tới mốc chờ đợi, thậm chí có FL vẫn chưa tới... chờ típ.

Cái lỗi này nhiều người mắc phải lắm bác ơi, chung quy là tại lãi nhiều & nhanh nên hưng phấn quá. Em cũng hay bị và phải sửa.
Có ai không bị lỗi này đâu bác.

Chỉ khổ thân ĐB với PCT đứng ngoài xuốt, nhảy vào ngay nhịp PB đầu tiên.

Sent from my iPad using Tapatalk

Cái lỗi này nhiều người mắc phải lắm bác ơi, chung quy là tại lãi nhiều & nhanh nên hưng phấn quá. Em cũng hay bị và phải sửa.
Trừ thằng sữa lởm toi mất nhiều giá, hàng mua của em mới giảm 2-6 lai, - chưa tới 10% nên cũng chưa bi quan lắm. Nhưng buồn, nếu tuân thủ PTKT thì giờ này vẫn toàn xèng ngồi rung đùi bác ợ

Status
Not open for further replies.
Back