68 & 86

Yes thì nếu rớt qua 1320 thì e sell đuổi và chờ 1310 chốt thôi bác Bon.
hahaha...lời chúc thực tế nhất đến nay. cống nạp cho tt đủ 10 ng giờ rồi, giờ là lúc ........lấy lại. :)))))
Cá trong lờ đỏ hoe con mắt
Cá ngoài lờ ngúc ngắc muốn vô
Tung tăng như cá trong lờ
Trong ra không được, ngoài ngờ là vui

Thơ hay, cơ mà cá không biết nói và xài internet bác ạ.
Vì 1 cuộc sống chất lượng và vì 1 thời khắc quý báu nhất đời người là tuổi thanh xuân,mình đã xa rồi "Thời xa vắng "ấy.Chúc bạn thật minh tuệ để sớm "ngộ"và "chứng ngộ" để biết mình cần phải đi con đường nào và làm sao để sống 1 cuộc đời có ý nghĩa.Gởi tặng bạn :
GOLD longtime.gif

Vì 1 cuộc sống chất lượng và vì 1 thời khắc quý báu nhất đời người là tuổi thanh xuân,mình đã xa rồi "Thời xa vắng "ấy.Chúc bạn thật minh tuệ để sớm "ngộ"và "chứng ngộ" để biết mình cần phải đi con đường nào và làm sao để sống 1 cuộc đời có ý nghĩa.Gởi tặng bạn :
View attachment 4592
Việc này...thật ra nhìn cái biểu đồ Elliot thì em cũng hiểu được chút, nhưng mà cái giá tầm 600-700 cũng hơi khó chấp nhận ở thời này bác. trước đây em cũng từng xem biểu đồ dạng này của các tổ chức tài chính tuy nhiên không bao giờ thấy xuất hiện giá 1923 ngày đó, mấy ông ấy vẽ lung tung cả lên gió chiều nào bẻ chiều đó thật sự chán ngấy. Từ khi mà thị trường gold chính thức vào vn thì em cũng đã mất nhiều hơn là được, mấy năm nay ăn nhiều hơn là thua tài khoản gầy dựng tầm này cũng là chủ yếu lấy vốn rồi. lối chơi của Meanga đơn giản, bắt đáy hụt thì không tiếc bám và breakout thì chơi đua theo. cảm ơn bác HoangLinh nhé,

Cá trong lờ đỏ hoe con mắt
Cá ngoài lờ ngúc ngắc muốn vô
Tung tăng như cá trong lờ
Trong ra không được, ngoài ngờ là vui
ví véo von quá,
tt này khốc liệt thì cứ phải ví fx như cái toilet, người bên trong thì muốn nhanh chóng thoát ra, ng ngoài thì nôn nóng muốn vào.
hehe....
thực tế thì, ck or fx như chiến nhau với chính cái tôi of mình ý. chỉ khi nào win thì tiền tự khắc chảy vào túi.

View attachment 4592
ng đời bảo, ko có đam mê, thì chỉ nên xem hoa ngắm cảnh. đã bập vào nghề nào mà ko có đam mê? mà đã đam mê thì càng xuân càng mê, xanh thế chứ xanh nữa cũng dâng hiến tuốt :)))))

ng đời bảo, ko có đam mê, thì chỉ nên xem hoa ngắm cảnh. đã bập vào nghề nào mà ko có đam mê? mà đã đam mê thì càng xuân càng mê, xanh thế chứ xanh nữa cũng dâng hiến tuốt :)))))
Hay một chữ đam mê, mời bác ly rượu nhé.:partytime:

Mới chốt sell gold bác, em ít đánh ngoại tệ lắm
Gold chỗ này sẽ lặng, chờ 1 vài hôm nữa.
E đóng phiên hôm nay về 1191 có thể vào lệnh short
G cũng vậy, có signal đảo chiều.
plan: ngắn hạn

Gold chỗ này sẽ lặng, chờ 1 vài hôm nữa.
E đóng phiên hôm nay về 1191 có thể vào lệnh short
G cũng vậy, có signal đảo chiều.
plan: ngắn hạn
Tháng 7 mà thấy nó thuận lợi thế nào ấy, chắc ông tổ úp sọt đang me em haha

mình dự USD trở lại đường đua tuần trước, tại 92, nhưng đúng là, mọi thứ luôn có sự quá đà.
and now, it gets back into gear

Usd mà tăng lại thì Gold sẽ xuống,
dự là WTI sẽ tăng chút sau tin crude oil inventories of Mĩ.
Gold mà này down qua 1320 thì xuống ngọt đấy bác, break giá này em đeo theo liền bây giờ. Hoặc Hnay mà đóng cửa nến giảm và thêm điều kiện giá ko rớt qua 1320 thì mai em Buy 5 lot.

Back