68 & 86

• Thread starter Phát Lộc
  • Start date
thế đằng đó có muốn "chuộc lỗi" và test hệ huyền ko bát tự ko, hihihi...
xem tớ quả này nhé, test hệ lun, hihihi...
nhâm tý, ngày 5/3/1972 giờ dậu
Cung kính chi bằng tuân lệnh, em xăm mình giải Quẻ của cụ gieo luôn nhé, trình còn non, Quẻ cụ gieo lại khó, là quẻ trong quẻ... nên xác suất sai lầm rất cao, cụ thông cảm nếu em nói trật...hic
1. Bon.Bon thì trong là Nữ Nhân, nhưng ngoài lại là Nam Nhân. Lí do: Tuổi Tý, thì cung Tý địa bàn có Bạch Hổ tọa thủ, dương kim, đúng ra luận là Nam, nhưng con Bạch Hổ âm thần lại lâm Không Vong, thì có cái gì đó mờ ảo??? Lại xét: Tý thiên bàn, Tý thiên bàn lại thừa Thiên Hợp, Quẻ gieo ngày Nhâm thì Tượng Quẻ là: Gái dụ Trai (có thể kiểm tra lại sách của ông Thi, Quyển 1, trang 27, em không tự sáng tạo ra cái Tượng nhạy cảm này...). Xét tiếp, sơ truyền là hào Quan, Nữ mệnh thì lấy Quan xem là Phu tinh => Ứng hợp với Tượng Quẻ => Thế nên xác quyết, trong Nữ, ngoài Nam.
2. Công việc của Bon.Bon đang rất thuận lợi. Lí do: Hào sơ truyền là hào Quan, thừa Thanh Long là sao tiền bạc, chi Tuất hành Thổ lại chiêm Quẻ vào mùa Hạ => Tướng Khí => Xác định, Công việc thuận lợi, kiếm được nhiều tiền.

Last edited:
Thế giá trị lõi đồng tiền các chính phủ vẫn in đều như vắt chanh thì dưa trên cái gì? Từng có thời vỏ sò là tiền. Thế thì sao công nghệ không thể là tiền :109:

Relax cuối tuần, không có ý định ném đá người đi đường :103:
hello tom,
chua voi tra loi, em se xin hoi tiep, the sao vo so lai ko la tien nua?

Cung kính chi bằng tuân lệnh, em xăm mình giải Quẻ của cụ gieo luôn nhé, trình còn non, Quẻ cụ gieo lại khó, là quẻ trong quẻ... nên xác suất sai lầm rất cao, cụ thông cảm nếu em nói trật...hic
1. Bon.Bon thì trong là Nữ Nhân, nhưng ngoài lại là Nam Nhân. Lí do: Tuổi Tý, thì cung Tý địa bàn có Bạch Hổ tọa thủ, dương kim, đúng ra luận là Nam, nhưng con Bạch Hổ âm thần lại lâm Không Vong, thì có cái gì đó mờ ảo??? Lại xét: Tý thiên bàn, Tý thiên bàn lại thừa Thiên Hợp, Quẻ gieo ngày Nhâm thì Tượng Quẻ là: Gái dụ Trai (có thể kiểm tra lại sách của ông Thi, Quyển 1, trang 27, em không tự sáng tạo ra cái Tượng nhạy cảm này...). Xét tiếp, sơ truyền là hào Quan, Nữ mệnh thì lấy Quan xem là Phu tinh => Ứng hợp với Tượng Quẻ => Thế nên xác quyết, trong Nữ, ngoài Nam.
2. Công việc của Bon.Bon đang rất thuận lợi. Lí do: Hào sơ truyền là hào Quan, thừa Thanh Long là sao tiền bạc, chi Tuất hành Thổ lại chiêm Quẻ vào mùa Hạ => Tướng Khí => Xác định, Công việc thuận lợi, kiếm được nhiều tiền.
thank you culest,
chinh xac lun. la nu nham.

Lại xét: Tý thiên bàn, Tý thiên bàn lại thừa Thiên Hợp, Quẻ gieo ngày Nhâm thì Tượng Quẻ là: Gái dụ Trai (có thể kiểm tra lại sách của ông Thi, Quyển 1, trang 27, em không tự sáng tạo ra cái Tượng nhạy cảm này...).

Soi bằng Tử Bình cũng thấy có cái tượng này. Cào thử tìm xem.

Soi bằng Tử Bình cũng thấy có cái tượng này. Cào thử tìm xem.
Dạ em đoán chơi thôi, sai anh lại gõ đầu em mí cái nhóe...ahihi
Em đoán: Hợi vs Dần. Hợi ứng Nữ, Dần ứng Nam. Lấy Nhâm Dần làm gốc, thì Hợi không dính Không Vong. Lấy Tân Hợi làm gốc, thì Dần sẽ dính Không Vong => như vậy, nam là giả, nữ là thật... cái vụ đốt sách, luận tào lao này là em trùm rồi... :24:

Dạ em đoán chơi thôi, sai anh lại gõ đầu em mí cái nhóe...ahihi
Em đoán: Hợi vs Dần. Hợi ứng Nữ, Dần ứng Nam. Lấy Nhâm Dần làm gốc, thì Hợi không dính Không Vong. Lấy Tân Hợi làm gốc, thì Dần sẽ dính Không Vong => như vậy, nam là giả, nữ là thật... cái vụ đốt sách, luận tào lao này là em trùm rồi... :24:
Ngại gì, cứ chém loạn xạ đi, anh cũng thế. :21:
------------------​
Đinh Dậu/ Đinh Mùi/ Nhâm Dần/ Tân Hợi

Mùi là Quan tinh ở khách vị là the boy ở bên ngoài
Dần là Thực thần là tư tưởng, trí lực... Dần nhập mộ Mùi là hướng sự quan tâm đến boy.
Đinh từ Mùi xuất ra, Đinh Nhâm hợp là kéo boy về chủ vị.
Nhâm cũng là Hợi, Hợi Mùi hợp, Dần lại tiếp tục hợp Hợi kéo về chủ vị. Boy và những gì thuộc boy đều bị kéo hết về chủ vị...

Last edited:
hello tom,
chua voi tra loi, em se xin hoi tiep, the sao vo so lai ko la tien nua?

Điểm mấu chốt của công nghệ là tính dân chủ. Cứ cái gì dân chủ thì không cưỡng được vấn đề chỉ là thời gian.
Dĩ nhiên không phải thời gian T+ :D

Ngại gì, cứ chém loạn xạ đi, anh cũng thế. :21:
------------------​
Đinh Dậu/ Đinh Mùi/ Nhâm Dần/ Tân Hợi

Mùi là Quan tinh ở khách vị là the boy ở bên ngoài
Dần là Thực thần là tư tưởng, trí lực... Dần nhập mộ Mùi là hướng sự quan tâm đến boy.
Đinh từ Mùi xuất ra, Đinh Nhâm hợp là kéo boy về chủ vị.
Nhâm cũng là Hợi, Hợi Mùi hợp, Dần lại tiếp tục hợp Hợi kéo về chủ vị. Boy và những gì thuộc boy đều bị kéo hết về chủ vị...
bữa ni, Bon vô giờ này ra quẻ gì anh nhỉ

Điểm mấu chốt của công nghệ là tính dân chủ. Cứ cái gì dân chủ thì không cưỡng được vấn đề chỉ là thời gian.
Dĩ nhiên không phải thời gian T+ :D
mình tưởng là, cứ cái gì sinh lợi thì ko cưỡng được, vấn đề là thời gian. Dân chủ ko sinh lợi thì sớm đi vào sách. :)

ko bit PS có cho mình oánh demo ko nhỉ, :))))
Chắc ko,họ đã chạy demo nhưng vẫn còn lỗi,ko biết ngày mai ra sao?
Dù Sao hiện tại PS HĐTL như 1 cp có tên VN30 thôi và tỉ lệ MG 1/7.
Nhưng nếu tương lai phát triển thì khá hấp dẫn cho các tay thích cầm đèn chạy trước ô -tô như Bon ...hihi.

Chắc ko,họ đã chạy demo nhưng vẫn còn lỗi,ko biết ngày mai ra sao?
Dù Sao hiện tại PS HĐTL như 1 cp có tên VN30 thôi và tỉ lệ MG 1/7.
Nhưng nếu tương lai phát triển thì khá hấp dẫn cho các tay thích cầm đèn chạy trước ô -tô như Bon ...hihi.
Haha...tks câu "cầm đèn chạy trc oto"

Back