68 & 86

• Thread starter Phát Lộc
  • Start date
Hôm qua các anh ném 25k đè giá GAS về 67.5, nay lại chất lệnh "lệch cánh" ở VNM, hay nhỉ? :4:
Hiện giờ còn Banks là đỏ, trong khi cầm chắc BCTC quí 3 nhóm này khá tốt, hình như có cái gì sai sai ở đây thì phải? :3smiley_vn7:

Hiện giờ còn Banks là đỏ, trong khi cầm chắc BCTC quí 3 nhóm này khá tốt, hình như có cái gì sai sai ở đây thì phải?
http://www.thesaigontimes.vn/152271/Ai-mua-ai-ban-co-phieu-ngan-hang.html
"Các nhà đầu tư “làm ngơ” với cổ phiếu ngân hàng là những gì mà thị trường nhìn thấy, còn các chuyển động thật sự đang diễn ra phía sau các cuộc chuyển nhượng cổ phiếu ngân hàng nhằm thay đổi quyền kiểm soát của cổ đông lớn lại không èo uột."
Đằng sau vẫn đang hiệp thương thì đằng trước phải chờ thôi, em nghĩ vì vậy mà banhks cứ nhùng nhằng bác Rai ạ

@bigsan : Vấn đề thông tin trên quá sức phân tích của em, nhưng tựu trung lại dường như không cung cấp thêm điều gì khác.
Ai cũng biết cá nhân không đủ tiềm lực để tham gia những phi vụ này, và nhận định của HL cũng không thấy "nhấn mạnh" điểm nào?
Nên chứ chart mà chiến vậy, quá trình tích lũy vẫn chưa kết thúc, đợi thôi :1:

Ok bác Rai, em cũng nghĩ như bác mà. Những bài viết họ public chỉ là tin chứ không phải thông tin cho anh em mình chiến đấu. Anyways ngoài chart có thêm tin cho cái nhìn của mình lớn thêm chút

Vẫn còn phiên chiều nữa nên chưa chắc chắn điều gì cả bác à :1:
Lâu lắm NAV mới ngoi lên mặt đất, nên cho em tự sướng tí nhé :4:.

cái lúc ở dưới đất còn chắc hơn lúc ngoi lên mặt đất là sao :1: nó vẫn đang đẹp thì cứ vui đã. Chúc mừng bác!

BID ngon quá bác Rai ời. Cung hỉ cung hỉ:1cool_byebye:
Đợt này các công ty chứng khoán tập dượt phái sinh, đánh index thì mấy em to đầu chắc được chọn. Ngoài ACB em cũng thích VCB nữa

Đầu tuần vẫn như cũ, nặng nề và chán nản nhỉ? :1:
Thanh xà 680 vẫn còn tranh đấu quyết liệt, tâm lý e ngại November Rain lớn đến thế sao?
Vẫn biết những phiên như này không nên vội vàng, nhưng nếu giá cứ chìm, thì em sẽ thu gọn danh mục chờ cơ hội khác :1:

Weekly chạm support 662.37...
Vol lớn, giá đỏ...
Hệt những phiên đầu tháng 8/2016.
Phòng tuyến cuối cùng đã ngay trước mắt, thành bại là đây :1:

Back