Xtrader's trading diary

Danh mục có lãi hết roài, ngon quá, nhưng hàng về hết chưa bác X-trader?

Chỉ còn HAG trên đường vận chuyển, còn lại đã về hết rồi bác ạ.
Em vừa sút tiếp VCG @15.7, tỷ lệ giờ là 60/40

Dòng chứng khoán hôm nay oánh lên kinh thế, sáng nay em bán hớ mất 1/2 BVS rồi.

Có lãi thì ko thể gọi là hớ được :47.jpg:

Đồng ý với bác cả hai tay luôn, có ăn là mừng rồi. Thực ra em cũng không tiếc vì mình làm theo đúng plan, đến đoạn này là xương xẩu khó ăn rồi, em giảm tỷ trọng xuống thấp, chỉ còn 20% cổ thôi, đợi tt kiểm tra sức mạnh ở vùng đỉnh này xem sao rồi tính tiếp...

Hôm nay bán sạch hàng full xèng, tuần sau mà thị trường tăng tiếp thì xoắn lắm đây :emoticon-00100-smile:

Hôm nay bán sạch hàng full xèng, tuần sau mà thị trường tăng tiếp thì xoắn lắm đây :emoticon-00100-smile:
Mua cao bán cao hơn lo gì.
Đầy hàng ngon giá vẫn đang loanh quanh vùng đáy

Cầm tiền xoắn quá, phải cover lại VCG giá trần 16.8, HAG@ 27.5. chỉ dám vào lại 40%, vừa mua vừa run... haizz...

Cầm tiền xoắn quá, phải cover lại VCG giá trần 16.8, HAG@ 27.5. chỉ dám vào lại 40%, vừa mua vừa run... haizz...
Anh vào HAG rồi ạ, ko sao đâu a! Em sẽ cầu thần room thử xem, về 30.x :1:

Hàng VCG đâu ra mà táng kinh thật, sao không đợi đến phiên ATC thứ 6 mà quất nhỉ :102:. VNM thông báo mua 10.2 triệu, mà 3 phiên vừa rồi mới mua được tầm 1.5 triệu, phiên ngày mai và ngày kia nó phải mua 8.5 triệu nữa, các bác dự xem phiên ATC thứ 6 VCG sẽ thế nào ạ

Theo TA thần chưởng thì VCG chạm 17.5 kháng cự mạnh phết, hi vọng nó đi ngang cho bác chốt nãi :D

Hôm nay mua thêm HAG @ 23.0, nâng tỷ trọng lên 100% cổ --- tính toán điều chỉnh đã qua, nếu vượt được 526 thì HSX có thể lên được 550 đợt này

Danh mục: HAG, SCR, LCG, VCG, PFL
HAG kìa bác :2004:

Thị trường rung lắc mạnh mà HAG vẫn vững như bàn thạch thế này thì phải nâng target lên thôi, em hủy lệnh bán giá cao phiên hôm nay rồi

Hôm nay canh bán ATC 2 em HAG và VCG, không biết được giá không đây...
Vừa múc TTF @ 11.8 --- hàng của tuần sau

Back