VC - Miền Tây ĐBSCL

Oạch, tửu lượng khá à? Vậy có khi anh phải tính đường chạy trước nhỉ:2.jpg:
Chưa chắc đâu ạ. Em nghe nói trai miền Tây rai rai cả ngày chẳng sao đó a ạ :)

ae VC miền tây lập nhóm vậy là ngon rồi !:67.jpg:
bữa nào đó, a với chàng "trai bán hoa" sẽ off chung...

ae VC miền tây lập nhóm vậy là ngon rồi !:67.jpg:
bữa nào đó, a với chàng "trai bán hoa" sẽ off chung...
Có mình em chứ có ai đâu anh, ới mãi chắc thấy ông nào lên tiếng ngoài becks, nhưng becks lại ở... SG:44.jpg:

Xong phim. Xếp em có việc đột xuất về Long Xuyên, phải mần răng mần rứa với xếp rồi. Đành phải hoãn kèo với thanhpham87 và alfresco roài:emoticon-00106-crying:
Thôi để cuối tháng lên SG tạ lỗi với 2 em nhé.:50.jpg:

Có mình em chứ có ai đâu anh, ới mãi chắc thấy ông nào lên tiếng ngoài becks, nhưng becks lại ở... SG:44.jpg:
Miền Tây có nhiều món rất ngon, lẩu mắm, cá lóc nướng chui, cơm gà, kho quẹt,... nhắc tới thì e lại thèm rồi :3.jpg:

Xong phim. Xếp em có việc đột xuất về Long Xuyên, phải mần răng mần rứa với xếp rồi. Đành phải hoãn kèo với thanhpham87 và alfresco roài:emoticon-00106-crying:
Thôi để cuối tháng lên SG tạ lỗi với 2 em nhé.:50.jpg:
Tiếc kèo rượu đế ôm quá :(

Tiếc kèo rượu đế ôm quá :(
Anh còn tiếc hơn. Chuẩn bị hết rồi, từ quán tới mồi, từ xuồng đến chèo. Định dẫn 2 ông em đi vòng vòng sông nước 1 chuyến. Ai dè bể hết kèo:emoticon-00120-doh:
Thôi, lần sau sẽ bù lại gấp đôi nhóe:45.jpg:
Giờ đang chuẩn bị đi tâng 2 đây:14.jpg:

Anh còn tiếc hơn. Chuẩn bị hết rồi, từ quán tới mồi, từ xuồng đến chèo. Định dẫn 2 ông em đi vòng vòng sông nước 1 chuyến. Ai dè bể hết kèo:emoticon-00120-doh:
Thôi, lần sau sẽ bù lại gấp đôi nhóe:45.jpg:
Giờ đang chuẩn bị đi tâng 2 đây:14.jpg:
Ôi anh đừng kể nữa không em phi về luôn bây giờ đấy :36.jpg:

Em vào SG mấy lần rồi mà chưa một lần về miền Tây dù muốn lắm, hy vọng sớm có dịp :)

Hix.. cuộc đời không như mơ... cty e sắp tổ chức giải banh lục hùng.... thế mà 2 a e bỏ tập luyện xuống a đấy....

Hix.. cuộc đời không như mơ... cty e sắp tổ chức giải banh lục hùng.... thế mà 2 a e bỏ tập luyện xuống a đấy....
Ko lo, lần sau về anh cho mượn bóng để dợt, dợt chán thôi:14.jpg:

Tình hình là thứ 7 tuần này có 2 bác VCSG về miền Tây du hí. Dự kiến bãi đáp là Long Xuyên, An Giang.
Anh em nào ở miền Tây mà gần gần đấy thì tụ hội về cho vui nhé. Có gì cứ post trên đây hoặc pm cho em nhé.
Ông @lionking xem sắp xếp ghé chỗ tôi 1 chơi 1 chuyến nhỉ, xem mặt mũi có đẹp zai như avatar ko:53.jpg:
Cám ơn ông nhé, tôi ở tận HN cơ, công tác không khoái đi lắm nên chỉ quanh quẩn ở nhà thôi :D

Cám ơn ông nhé, tôi ở tận HN cơ, công tác không khoái đi lắm nên chỉ quanh quẩn ở nhà thôi :D
Ơ, ở Hà Nội à, thế có gặp mấy ông VCHN ko?:wtf:
Thế trước giờ cứ tưởng ở Mỹ Tho - Tiền Giang:6.jpg:

Back