Ủng hộ Vietcurrency

Mình cũng xin chuyển 2.000.000đ tiền duy trì diễn đàn.
Mới nhận 2t ủng hộ diễn đàn (chắc của bác)
Xin chân thành cảm ơn!
Đường về Doson giờ rộng thênh thang, sẽ gặp mặt bác trong thời gian sớm nhất :tungxen:

em là thành viên mới. giờ mới biết vụ này; anh Nam cho em xin số tài khoản em ủng hộ tấm lòng nhỏ bé nhé.
Mới vào diễn đàn mà đã biết anh nam là rất kinh đấy

ỦNG HỘ VIETCURRENCY 2019

Dear các bác,

Nhân dịp đầu năm VC sẽ cần một số khoản để duy trì hoạt động nên em lại lên raise quỹ Ủng hộ Vietcurrency nhằm tiếp tục vận hành cho VC. Rất mong nhận được sự hỗ trợ của các thành viên VC để có thể tiếp tục duy trì diễn đàn như hiện tại.

Hy vọng sang năm mới sẽ làm thêm được nội dung cho mục chuyên để về Fintech để các mem có thêm nội dung mới để đọc và anh em ngành tài chính, ngân hàng có thêm idea nghiên cứu dịch vụ mới.

Năm nay em sẽ đứng ra nhận các khoản ủng hộ, nên mong các bác chuyển cho em theo địa chỉ sau:

Tên tài khoản: Trần Anh Nam

Số tài khoản: 0011000568804

Tại Ngân hàng Vietcombank, Hội sở

Trên Nội dung chuyển các bác ghi giúp Tên người gửi và nội dung Ủng hộ VC để em làm thống kê báo cáo số tiền đầy đủ

Bác nào muốn ẩn danh vui lòng inbox em để em không nêu rõ trong thống kê nữa.

Xin chân thành cám ơn mọi người.

Last edited:
ỦNG HỘ VIETCURRENCY 2019

Dear các bác,

Nhân dịp đầu năm VC sẽ cần một số khoản để duy trì hoạt động nên em lại lên raise quỹ Ủng hộ Vietcurrency nhằm tiếp tục vận hành cho VC. Rất mong nhận được sự hỗ trợ của các thành viên VC để có thể tiếp tục duy trì diễn đàn như hiện tại.

Hy vọng sang năm mới sẽ làm thêm được nội dung cho mục chuyên để về Fintech để các mem có thêm nội dung mới để đọc và anh em ngành tài chính, ngân hàng có thêm idea nghiên cứu dịch vụ mới.

Năm nay em sẽ đứng ra nhận các khoản ủng hộ, nên mong các bác chuyển cho em theo địa chỉ sau:

Tên tài khoản: Trần Anh Nam

Số tài khoản: 0011000568804

Tại Ngân hàng Vietcombank Trung ương

Trên Nội dung chuyển các bác ghi giúp Tên người gửi và nội dung Ủng hộ VC để em làm thống kê báo cáo số tiền đầy đủ

Bác nào muốn ẩn danh vui lòng inbox em để em không nêu rõ trong thống kê nữa.

Xin chân thành cám ơn mọi người.
Em gửi anh chút xíu. Của ít lòng nhiều. Mong diễn đàn duy trì để em út đc học hỏi

Diễn đàn nhận thêm được sự ủng hộ của anh R-trader. Xin cám ơn bác, chúc bác năm mới thành công

Back