Tử vi, Phong Thủy, Tướng số và nhiều hơn nữa

A mỏi chân roài thành ơi ... có nhờ người vào đứng xếp gạch hộ được k :D

Dạ....tối nay anh ani nhé....mấy nay e busy quá :D tuổi Quí Tị thuộc hành Thủy....Quý thuộc hành Thủy...Tị thuộc hành Hỏa....Can khắc Chi nó xấu nhất trong 5 tuổi Tị a ạ....nhưng dc cái chữ Quí biến vi Thiên(tốt) và bé nó ko phải sinh vào mùa hạ.....nên cũng không đến nỗi nào....có gì tối nay e an sao rồi e nói típ a nhé!
Mà bé đó sinh năm này...nên nhiều khi những cái e nói...nó chưa xảy ra vs bé...nên không biết a kiểm chứng thế nào :D E tập trung nói về tuổi thơ( những năm sắp tới) nhiều hơn là tương lai nhé...:D

Nếu ngày tháng năm giờ sinh của bạn đúng như vậy thì đây là lá số của bạn.

Xem qua thì lá số này là lá số "..sờ nhờ vờ " :)
Hình như đây là an sao bằng hệ thống điện tử...nó có lỗi anh ạ...cung Thê có sao Thiên Mã....cung phụ mẫu cũng lại có thiên mã

Ko có VCer female xin lá số nhỉ. Đảm bảo rất kỹ càng
Topic xôm hơn nữa nếu cô ý post ảnh để nhờ xem tướng

Dạ....tối nay anh ani nhé....mấy nay e busy quá :D tuổi Quí Tị thuộc hành Thủy....Quý thuộc hành Thủy...Tị thuộc hành Hỏa....Can khắc Chi nó xấu nhất trong 5 tuổi Tị a ạ....nhưng dc cái chữ Quí biến vi Thiên(tốt) và bé nó ko phải sinh vào mùa hạ.....nên cũng không đến nỗi nào....có gì tối nay e an sao rồi e nói típ a nhé!
Mà bé đó sinh năm này...nên nhiều khi những cái e nói...nó chưa xảy ra vs bé...nên không biết a kiểm chứng thế nào :D E tập trung nói về tuổi thơ( những năm sắp tới) nhiều hơn là tương lai nhé...:D

Oạch sao lại quí tị nhỉ ... ku con anh sinh 22/1/2013 dương lịch 12:30 trưa (âm lịch thì vẫn là nhâm thìn mà )!

Oạch sao lại quí tị nhỉ ... ku con anh sinh 22/1/2013 dương lịch 12:30 trưa (âm lịch thì vẫn là nhâm thìn mà )!

ax...e chưa đổi ra âm lịch....:D e đổi ra rồi đây 11/12/2012 ok...nhâm thìn...trong thập thiên can...chữ Nhâm biến vi Vương...ngon roài...hi hi:D

2013 ko phải là Qúy Tị thì là cái gì???

Lịch âm người ta tính là nhâm thìn mà anh ... sinh trước tết âm gần 3 tuần :D chủ tạch nhầm roài ... tướng gia vào xác nhận roài :D
@ Thành : xem con a có mua RR or bentley cho anh chay hok ... hay chỉ đốt cho a thoai :D kaka

Năm: nhâm thìn
Mệnh; Trường lưu thủy
mới xem có vậy, khẳng định đúng 100%
Âm lịch thì ngày 11/12/2012.

Thế anh có tin phụ nữ có mục ruồi ỡ chỗ kín....lá số tử vi cũng hiện lên ko :D

Cần gì phải có lá số. Tớ nhìn mặt là biết có mụn ruồi chỗ nào, kín đến mấy cũng biết ;;)
Môn này là: Nhân tướng phỏng đoán mụn ruồi quý tử Học
PS; Áp dụng với Dương xem cho Âm và ngược lại. Đồng giới không có cửa

Cần gì phải có lá số. Tớ nhìn mặt là biết có mụn ruồi chỗ nào, kín đến mấy cũng biết ;;)
Môn này là: Nhân tướng phỏng đoán mụn ruồi quý tử Học
PS; Áp dụng với Dương xem cho Âm và ngược lại. Đồng giới không có cửa

A nói thế này ... thì chị e VC không ai dám gặp anh hết :)) sợ nhìn mặt mà biết tất tần tật :D

Hình như đây là an sao bằng hệ thống điện tử...nó có lỗi anh ạ...cung Thê có sao Thiên Mã....cung phụ mẫu cũng lại có thiên mã

Vậy rốt cuộc là thế nào bác? Lời phán của mấy cao thủ trên đây vẫn có giá trị chứ?

Vậy rốt cuộc là thế nào bác? Lời phán của mấy cao thủ trên đây vẫn có giá trị chứ?

À...mình nhầm...cái ở Phụ Mẫu là Lưu Thiên Mã....mỗi năm nó di chuyển 1 cung....vậy cung Thê bác có sao Thiên Mã(lấy vợ ở xa) mà gặp Tuyệt là mệt rồi đấy...đã thế còn gặp Thiên Hư,Tiểu Hao....À...mà bác sẽ lấy vợ 1 trong 6 tuổi Dương đấy :D

Back