Trải nghiệm với fx

mình rất nể mms, bbs, có 2k5 tỉ mà đánh vòng quanh xoáy trôn ốc như thế thật kỳ tài, thật đáng ghi nhận thành bài vở :D:emoticon-00168-drink:

mình rất nể mms, bbs, có 2k5 tỉ mà đánh vòng quanh xoáy trôn ốc như thế thật kỳ tài, thật đáng ghi nhận thành bài vở :D:emoticon-00168-drink:
oops! đây ko phải lời khen đâu nhé mms, bbs, rứa mà làm mãi :D

thêm 1 nấc thang nữa tiến dần về upper channel line mà vẫn no demand thì nghi ngờ sẽ tăng lên. tâm lý chung là cả 2 bên ra lẫn vào đều thích vol hết đó, sw with no-demand candles gì thì cũng sẽ có kết cục bằng 1 long red candle mà thui. tui hông thích dzậy đâu đó..:D

wôw, gần 4.5k tỉ (tính nhầm là >) :D, tiền ở ngoài chờ ko hề ít.

kệ, :( mình vẫn đợi thêm ít lâu nữa.

Last edited by a moderator:
wôw, gần 4.5k tỉ (tính nhầm là >) :D, tiền ở ngoài chờ ko hề ít.

kệ, :( mình vẫn đợi thêm ít lâu nữa.
Đợt đổ dốc này, mình sẽ ko bắt "đáy" for trading nữa, vì mình chưa tính dc mức bật lên của TT, ko ham cảm giác mạnh nữa, cũng cảm nhận rằng TT sau cú deeper dips này sẽ lình xình tại đấy 1 thời gian :(, thôi đành chờ đợi vài cú nhào cho investing rồi đóng TK.

...nhỏ lẻ như Bon đang "canh" giá dầu trên chart để xem nó chạy ra răng, :D nếu nó có lình xình tại mức này đã là 1 thành công roài :), còn to chẵn chả thèm nhìn dầu, chắc họ đang nhìn vào x% trên bảng balance sheet sẽ bị cấn vào thịt khi qui định thuế ck thay đổi. May là vì tay họ to, nên tác động cũng cần thời gian để ngấm và xoay sở. Vì vậy, tay nhỏ xinh như mình chỉ để ý xem có "Thằng Ông" nào lại chơi úp ván bằng news nữa ko, chứ oil lình bình tại đây thì có khi ai bắt dao hôm nay lại.....ngon.

1 vài suy nghĩ lẩn thẩn mang tính tradery chứ plany là vẫn nhát cáy lắm nên vẫn chờ...

Bon tự nhận thấy mình nên rút lui khỏi diễn đàn,

Bon gửi lời chúc sức khỏe, may mắn & hạnh phúc đến toàn thể ACE nhé. :emoticon-00168-drink:

cho Bon sogi nếu ko reply lại dc. Xin tạm biệt :emoticon-00167-beer:

Bon gửi lời chúc sức khỏe, may mắn & hạnh phúc đến toàn thể ACE nhé. :emoticon-00168-drink:

- Đồng ý 02 tay với cụ Bon, rút lui khỏi Forum cho nó khỏe, em thấy Bon tgia diễn đàn với mục đích có vẻ không phù hợp thì phải (vì thấy ít chém dó tung trời)
- Thật lòng, em cũng buồn nhiều, VC không còn là VC ngày xưa nữa, học thuật không còn thấy được đánh giá cao, đa phần, vào VC là để chém dó tung trời và bắt mạch người chơi là chính. Cao thủ thì đã đi ngủ trong Room Skype, lâu lâu lộ diện hô lên, show hàng, rồi té :21:
- Đắng lòng...nhưng gió thổi hướng nào ta lao hướng ấy...em đành ở lại chém dó phần phật một tgian...đến lúc mệt thì la thăng.

Thân ái, chúc cụ Bon An nhiên!:emoticon-00167-beer:

Một trong những người hiếm hoi có khả năng đọc trận sâu xa thì lại bỏ đi đâu mất! Mình chẳng bao giờ buồn nếu ở tình thế bất lợi trong trading vì mình sẽ dễ dàng vượt qua, nhưng những người bạn bỏ đi thì mình lại thấy buồn!:105:

Nhạy cảm quá Bon ơi. Buồn nhỉ, nhưng thôi, lúc nào vui lại vào VC nhé.

Sent from my iPad using Tapatalk

Sao thế, đang lục tung nhà của Bon để tìm bí kíp mà Bon lại đi à?[emoji33]

Back