Trải nghiệm với fx

thui mình đóng trạng thái, đi ngụ cái đã. mai mần tiếp :)

G9 all nhé.

Last edited by a moderator:
nhà ko cho chơi fx nữa, chơi demo mà cũng cấm, hix...
xin tạm biệt Fx. Xin đóng topic lại tại đây.

Cảm ơn ACE đã cùng trao đổi trong thời gian vừa qua.

CHúc ACE may mắn và thắng lớn!

nhà ko cho chơi fx nữa, hix...
xin tạm biệt Fx. Xin đóng topic lại tại đây.

Cảm ơn ACE đã cùng trao đổi trong thời gian vừa qua.

CHúc ACE may mắn và thắng lớn!
ôi... buồn thế ...

vậy Bon sẽ chơi CK chứ ?:eek:

EM rất thích đọc những góc nhìn của chị về chứng khoán í :D lúc nào cũng rất là sâu sắc.
đặt gạch hóng :56.jpg:

Đánh FX rồi đánh CK dễ như đi chơi vậy! Thỉnh thoảng chỉ giáo anh chút nhe Bon!:1:
em chịu thôi, tập mãi tính vẫn chưa đổi dc anh ơi, anh với anh chim non & MS đánh hay quá chừng, rất lạnh lùng, timing quá chuẩn. chứng lệch nhịp là coi như toi hẳn nếu ko đủ lạnh lùng dứt khoát. em vẫn còn yếu lắm, chưa tập dc ra tay 1 cách mạnh bạo :)

em chịu thôi, tập mãi tính vẫn chưa đổi dc anh ơi, anh với anh chim non & MS đánh hay quá chừng, rất lạnh lùng, timing quá chuẩn. chứng lệch nhịp là coi như toi hẳn nếu ko đủ lạnh lùng dứt khoát. em vẫn còn yếu lắm, chưa tập dc ra tay 1 cách mạnh bạo :)
Bon khiêm tốn quá :)
Rất ngại ngùng khi Bon xếp ms vào hàng 2 cụ Blu, Chim :(... thật sự là... giât mình...nổi gai ốc
hổ thẹn vì không xứng đâu ......

Bon mà chịu chia sẻ cái nhìn thì còn gì bằng :41:

Bon khiêm tốn quá :)
Rất ngại ngùng khi Bon xếp ms vào hàng 2 cụ Blu, Chim :(... thật sự là... giât mình...nổi gai ốc
hổ thẹn vì không xứng đâu ......

Bon mà chịu chia sẻ cái nhìn thì còn gì bằng :41:
Bon đánh theo cảm tính ko hà.

ghi lại để nhớ cho đáng đời :D

Pxs có giá 5.x vào thời điểm đi tiền lúc đó là tầm non 2013. Đến đỉnh cao nhất đạt 44.x vào giữa 9/2014. vị chi là tăng gấp gần 9 lần.

đã bảo phải quên, nhưng quả thật hơi khó. :D (ko có icon cười gượng nhỉ)

ghi lại để nhớ cho đáng đời :D

Pxs có giá 5.x vào thời điểm đi tiền lúc đó là tầm non 2013. Đến đỉnh cao nhất đạt 44.x vào giữa 9/2014. vị chi là tăng gấp gần 9 lần.

đã bảo phải quên, nhưng quả thật hơi khó. :D (ko có icon cười gượng nhỉ)
bon là trader hay Invetstor ? :)

bon là trader hay Invetstor ? :)
trc là trader, giờ lười wa nên tự nhận investor. mà kể cả cả 2, Bon cũng đều dưới chuẩn :D

case trên, tiếc ở chỗ là mình đã đánh giá dc nó, nhưng ko đủ kiên nhẫn để đợi nó run pf :)

trc là trader, giờ lười wa nên tự nhận investor. mà kể cả cả 2, Bon cũng đều thiếu tiêu chuẩn :D

case trên, tiếc ở chỗ là mình đã đánh giá dc nó, nhưng ko đủ kiên nhẫn để đợi nó run pf :)
mi 2 :)
biết sai chỗ nào thì rất tốt :)

Rất nhiều khả năng trong thời gian tới (near future) sau khi bla bla về hụt NS, TT39, ng ta sẽ có xu hướng phân tích đến các ngành được hưởng lợi từ việc oil trượt giá.... Nên để ý đến dòng nay. Hôm nay, đã thấy có 1 vài dấu hiệu của sự nhanh nhạy này.....

ps: ý kiến chỉ để tham khảo cho thêm phong phú. lưu ý luôn bám sát "hơi thở" của TT chung

Last edited by a moderator:
Rất nhiều khả năng trong thời gian tới (near future) sau khi bla bla về hụt NS, TT39, ng ta sẽ có xu hướng phân tích đến các ngành được hưởng lợi từ việc oil trượt giá.... Nên để ý đến dòng nay. Hôm nay, đã thấy có 1 vài dấu hiệu của sự nhanh nhạy này.....

ps: ý kiến chỉ để tham khảo cho thêm phong phú.
Rất nhanh nhạy và tỉnh táo. Chúng ta không nên đối phó giá dầu giảm.... mà nên tận dụng nó :)

Back