Tiêu điểm giao dịch thị trường Coin thế giới

Litecoin Cash là token ERC20 xây dựng từ blockchain của Ethereum, không phải từ Litecoin gốc...vui thôi, đừng vui quá với LTC nhá:15:

BTC chạm 10k ngay đêm giao thừa...đợt này dễ chạm 12k:1178:
Nhà chả có gì ngoài BTC...bán lấy LỘC đầu năm:3D_55:. Chúc AE đánh bít còi đánh đâu thắng đấy - tài khoản nhân 6:7smiley_vn12:
15.02.18 20:41 Your order #189449246 (sell :1178: BTC @ 9999.999) filled completely.

Last edited:
Đọc rồi mà ko hiểu gì hết anh...sơ lược giúp e cái:106:
JP Morgan mới xuất bản tài liệu về bitcoin đó anh:15:
Ý sơ lược thì cái dòng em trích đó anh. Dự đến tháng 5 năm 2018, thì Bít Còi sẽ mở ra 1 chân trời mới. Anh lưu ý, hôm nay vừa đọc cái tin ông làm Regulator Bít Còi bên Nam Hàn đột tử (không rõ nguyên nhân)?
Em có 1 Còi, đang trailing stop ở mốc 10k$, nếu hit stop thì lãi được 900$, khởi đầu không tệ...hihi. Có điều, lại mất gần 2k$ vì cú sọc bên chợ Chứng... khởi đầu quá tệ...hic.
=> Năm nay chiến lược trọn năm là Long Còi và Sọc Chứng... Huyền Bí mà dự báo: Cuối năm từ Hòa cho đến Lõm... chắc là được Còi mất Chứng quá...haizzzz
Good luck & Good trade, Thánh Còi!!! :113:

cứ CP bank mà doạ lên doạ xuống rồi cảnh báo em lại tin bít còi còn đường lên; chứ chúng nó kháo nhau về 1 viễn cảnh sáng lại em nghĩ nó mới về mo:1:
Xu hướng gần đây, các chính phủ đang tìm cách điều tiết/tận dụng sức nóng của Cryptocurrencies. Nổi bật có Vene, Iran, North Korea... đều là những QG có vấn đề về Kinh Tế/Cấm vận cả. Có vẻ trong cơn bĩ cực, Vene đã cố tình hiểu nhầm về Crypto... Chính Phủ đứng ra bảo chứng bằng Oil, gọi là Petro Crypt, sau lại ra thêm cái bảo chứng bằng Gold, gọi là Gold Crypt... Iran cũng manh nha phát hành Crypt... North Korea thì tìm cách né cấm vận qua Crypt... Những dấu hiệu cho ngày tận thế của Bít Còi là đây, phải vậy chăng???
Bitcoin chính thức gãy mốc 10k, tại sao ta không ủng hộ cho các BBs tranh thủ dìm về lại 6k hoặc 4k luôn? Vote 1 phiếu cho về 4k...làm vòng mới...kkk
Ps: Cảm ơn các anh đã tặng phần quà đầu tay, dẫu hơi bé, nhưng em vẫn mỉm cười...hihi

Xu hướng gần đây, các chính phủ đang tìm cách điều tiết/tận dụng sức nóng của Cryptocurrencies. Nổi bật có Vene, Iran, North Korea... đều là những QG có vấn đề về Kinh Tế/Cấm vận cả. Có vẻ trong cơn bĩ cực, Vene đã cố tình hiểu nhầm về Crypto... Chính Phủ đứng ra bảo chứng bằng Oil, gọi là Petro Crypt, sau lại ra thêm cái bảo chứng bằng Gold, gọi là Gold Crypt... Iran cũng manh nha phát hành Crypt... North Korea thì tìm cách né cấm vận qua Crypt... Những dấu hiệu cho ngày tận thế của Bít Còi là đây, phải vậy chăng???
Bitcoin chính thức gãy mốc 10k, tại sao ta không ủng hộ cho các BBs tranh thủ dìm về lại 6k hoặc 4k luôn? Vote 1 phiếu cho về 4k...làm vòng mới...kkk
Ps: Cảm ơn các anh đã tặng phần quà đầu tay, dẫu hơi bé, nhưng em vẫn mỉm cười...hihi
em vẫn luôn ủng hộ bít còi giảm mạnh mà anh; ý của em phía trên là xoá sổ bít còi. em cũng chỉ giai đoạn tìm hiểu chứ chưa trade đc nhiều; tk 0.3 còi:3D_37:

10101 múc tất tay cho Tôi...:6cool_boss:
Sao giờ anh mới pím. Em tất tay hôm đó rồi, có lúc ăn gần 700$ mà chê ít quá. Giờ thì gần về mo... Bà cuôn chim cú thật.
Sói Bít Quốc Tế ơi, không lừa được tui đâu... 10200 là đáy của các thể loại đáy...

Back