Tiêu điểm giao dịch thị trường Coin thế giới

Ông là người hiện đang bị truy tìm nhiều nhất hành tinh. Tìm thấy ông cũng là tìm thấy 10 tỷ đô, một kho báu đủ để AE ta ko sáng sáng trade coin...tối tối trade coin...khuya ghi Vietlott
Cơ quan tình báo NSA của Mỹ đang vận dụng những công nghệ nhận dạng tiên tiến nhất thế giới để tìm ông. Họ truy từ chữ viết, múi giờ, phong cách viết văn, thói quen code, thói quen ăn ngủ, mục tìm quanh đây của app Zalo... Nhưng kết quả chỉ là số 0:19:
Satoshi là thiên tài, ông đã tính toán trước tất cả mọi thứ, Ông xuất hiện đúng thời điểm (khủng hoảng kinh tế 2008) và cũng biến mất đúng lúc người ta chú ý đến Bitcoin. Trước khi biến mất thì không một ai biết được ông là nam hay nữ, 1 người hay 1 nhóm, người Nhật hay người Việt Nam...là ông Bò thần hay a Cào 3 lá...tất cả đến giờ đều rất huyền bí:19:
Cuộc tìm kiếm ông đã viết nên hàng trăm bài báo, hàng nghìn bài thơ...nhưng vẫn chưa ai tìm ra được:19:
http://tapchibitcoin.vn/ly-ky-truy-tim-danh-tinh-thien-tai-sang-lap-bitcoin-satoshi-nakamoto.html

Dịch xì top lên 10500 bảo vệ thành quả anh Thơ nhỉ? Mốc 12k, cuối tuần không biết có phá được không? Bill gates cũng đã lộ diện, rất có khả năng trở thành cator của bọn Sói Quốc tế...hihi

Dịch xì top lên 10500 bảo vệ thành quả anh Thơ nhỉ? Mốc 12k, cuối tuần không biết có phá được không? Bill gates cũng đã lộ diện, rất có khả năng trở thành cator của bọn Sói Quốc tế...hihi
11.500 khó qua trong gđ này...khung 3d dày đặc cản:105:

Các thầy cho mình hỏi, trước có thằng Fxpro cho trading chứng mẽo, forex, comodity, giờ có sàn nào cho trading mấy thứ đó và cho trading tiền ảo không ạ. Mình muốn tập tành thử.

Các thầy cho mình hỏi, trước có thằng Fxpro cho trading chứng mẽo, forex, comodity, giờ có sàn nào cho trading mấy thứ đó và cho trading tiền ảo không ạ. Mình muốn tập tành thử.
Nhiều anh ơi, nhưng VN thì chơi FxPro cho nó có cộng đồng...dẫu nó lởm... Buôn phải có hội, em nghĩ vậy!

@ Anh Thơ ơi, quẳng gánh nặng trên đôi vai gầy... Hãy về với chúng em, PPC sẽ lên 6$ và BTC sẽ lên 100k$... Đó mới là Định Mệnh...của anh Thơ!!! Cảm ơn anh đã soi đường mở lối, dẫn dắt thằng em đến xử sở của những thiên thần...[emoji4]

crypto nó có đế chế riêng anh ợ. tuy vậy, nên buy BTC/ETH và forget, ko dây dưa với mấy coi khác làm gì.

Nhiều anh ơi, nhưng VN thì chơi FxPro cho nó có cộng đồng...dẫu nó lởm... Buôn phải có hội, em nghĩ vậy!

@ Anh Thơ ơi, quẳng gánh nặng trên đôi vai gầy... Hãy về với chúng em, PPC sẽ lên 6$ và BTC sẽ lên 100k$... Đó mới là Định Mệnh...của anh Thơ!!! Cảm ơn anh đã soi đường mở lối, dẫn dắt thằng em đến xử sở của những thiên thần...[emoji4]

Em lại bị các anh tay to cho hit stop @11350 rồi anh Thơ... Hỏi sao mãi chưa giàu???
Ps: Con Tezos có tương lai tươi sáng không anh? Có thông tin gì, anh cho em xin với nhé! Cảm ơn anh Thơ!

Đọc whitepaper nhức cả não nên việc khó thì bỏ qua :))

Sent from my iPhone using Tapatalk
Dà, em không am hiểu IT lắm, đọc cũng như mù anh ơi, nên thôi em không đọc.
Em học bí kíp của anh Thơ ngày nào, xem ai có lợi ai bị thiệt? Nội bộ nó đánh nhau, chắc là có mùi của Lòng Tham ạ... Hây da da

Back