Tiêu Dao Truyền Kỳ

Dạo này body @KK24 đẹp dữ ha, chăm luyện tập có khác :113:
Năm nay công việc của bác có tốt không?
Cảm ơn anh. Mọi việc vẫn tốt. Tài chánh vẫn tốt. Duy có sức khoẻ không được như ý lắm. Vì ai cũng vậy mà,"được voi đòi tiên"! :3D_21: Còn anh thì sao? Thấy anh vẫn chát đều trên đây là biết làm ăn chứng khoán êm xuôi rồi ha!:) Chúc mừng anh.:3D_20:

Người ta nói: Thương trường cũng là chiến trường. Mà chiến trường thì phải có người chết,kẻ sống. Nên,địch không chết thì ta phải chết! Vậy thì phải ráng mà chống chọi,chứ không có đường nào khác đâu...Người ta cũng nói: Có sức chơi,có sức chịu. Thua làm giặc. Thắng làm vua. Có khi hôm nay làm vua. Mới đây đã trở thành giặc!:) Anh hùng lâm trận. Chớ có than khóc. Ha ha...Có lòng tham phải có dũng khí đi cùng. Sợ hãi thì hãy tránh xa thương trường. Ghi nhớ,bạn nhé? :3D_21:

Người ta nói: Thương trường cũng là chiến trường. Mà chiến trường thì phải có người chết,kẻ sống. Nên,địch không chết thì ta phải chết! Vậy thì phải ráng mà chống chọi,chứ không có đường nào khác đâu...Người ta cũng nói: Có sức chơi,có sức chịu. Thua làm giặc. Thắng làm vua. Có khi hôm nay làm vua. Mới đây đã trở thành giặc!:) Anh hùng lâm trận. Chớ có than khóc. Ha ha...Có lòng tham phải có dũng khí đi cùng. Sợ hãi thì hãy tránh xa thương trường. Ghi nhớ,bạn nhé? :3D_21:
1 like cho bác quá chuẩn luôn :)

Kể như "ka" đã hoàn thành lớp vở lòng là hướng dẫn "ka nhỏ" theo "ka lớn" kiếm ăn rồi phải không các em của ta?:) Sau một số lớp Skype,cùng với trải nghiệm "chiến trường",các em đã trưởng thành hơn nhiều có đúng không?:)) Bốn bài học tuyệt vời nhất,được xem là "vũ khi" để "sống còn" trên thị trường tài chính là gì nhỉ?:))

1.Follow trends.
2.CBL
3.Mua ở Hỗ trợ. Bán khi gặp Cản.
4. Bốn chu kỳ của thị trường.

Bài học ở học đường đến đây đã kết thúc. Chúc các em sớm hoàn thành tâm nguyện.

Kể như "ka" đã hoàn thành lớp vở lòng là hướng dẫn "ka nhỏ" theo "ka lớn" kiếm ăn rồi phải không các em của ta?:) Sau một số lớp Skype,cùng với trải nghiệm "chiến trường",các em đã trưởng thành hơn nhiều có đúng không?:)) Bốn bài học tuyệt vời nhất,được xem là "vũ khi" để "sống còn" trên thị trường tài chính là gì nhỉ?:))

1.Follow trends.
2.CBL
3.Mua ở Hỗ trợ. Bán khi gặp Cản.
4. Bốn chu kỳ của thị trường.

Bài học ở học đường đến đây đã kết thúc. Chúc các em sớm hoàn thành tâm nguyện.

Cảm ơn đại ca đã dày công dạy dỗ, chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm. Chúc đại ca thành công trong công việc giao dịch, viên mãn trên đường đời và hạnh phúc với gia đình nhỏ của mình.

Cảm ơn đại ca đã dày công dạy dỗ, chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm. Chúc đại ca thành công trong công việc giao dịch, viên mãn trên đường đời và hạnh phúc với gia đình nhỏ của mình.

Không có chi. Chúc đệ ngày càng tấn tới,nhuần nhuyễn PTKT nhằm áp dụng trong mọi thị trường tài chánh.

:3D_16::3D_16::3D_16:Nhân dịp Năm mới KK24 xin chân thành chúc Tết đến Ban lãnh đạo,cùng toàn thể anh chị em trong Diễn đàn 1 năm tràn đầy Hồng Ân. Một năm mà Sức khoẻ được dồi dào hơn,Phát đạt hơn và Tràn đầy niềm vui,hạnh phúc.

:3D_11::3D::3D_10::3D_16:

• Like
Reactions: MrM
b) Đường CBL : Đây là 1 phương pháp định hướng thị trường rất là dễ xài,mà hiệu quả như ý. Chúng ta áp dụng cho D1 hoặc W1 sẽ thấy ngay! Mấy bác chắc chưa xài lần nào nhỉ? Vậy hãy thử ngay đi! :)
Em mới tham gia thị trường chứng khoán, bác Kk24 cho em hỏi đường CBL là gì ạ.
Em mới tham gia thị trường nên rất muốn học hỏi,nhưng quả thực ko biết học từ đâu, xin bác chỉ dậy.
Mong bác đừng cười chê.

Chu choa, vũ khí khủng sắp đến ngày chiến thắng phát xít mới mang ra duyệt binh :26::113::41:
Em vào đây tìm hiểu, mà không rõ tại sao một số bài bị mất đi, trong số có nhiều bài có thể là cốt yếu. Sao thế anh @chim_non

Back