Tiêu Dao Truyền Kỳ

Cảm ơn @Phát Lộc@luckytrade . Vừa được tin mừng từ vị bác sĩ sáng nay,trong người anh tự dưng như được thêm sức mạnh !:) Được.Huynh sẽ dưỡng sức và đền đáp ơn này. Thật là mừng. Hi hi...
thật là đáng vui khi có tin mừng về sức khoẻ, KK nghỉ dưỡng và thư giãn tinh thần nhé.
Chúc KK mau sung sức. :3D_11:

thật là đáng vui khi có tin mừng về sức khoẻ, KK nghỉ dưỡng và thư giãn tinh thần nhé.
Chúc KK mau sung sức. :3D_11:
Yes.Thật vậy đó @Phát Lộc . KK đã phải vừa nằm viện và nằm nhà suốt mấy tuần liền,bằng chứng bệnh Shingles đáng sợ.Căn bệnh này còn gọi là 'giờ leo' hay đúng hơn là 'zona thần kinh'. Chạy chữa vừa khỏi xong là đã lại nằm viện tiếp !! Và một phần nội tạng đã không giữ được !! Ôi,thật là nghĩ mà không dám nhắc lại luôn...Sợ quá. Nhưng hôm nay KK tưởng chừng như vừa chết đi được sống lại vậy.:) Hú hồn...Thương bà con cô bác và bạn bè đã cầu nguyện giúp KK nên mới có được tin vui như vầy nè ! Cảm ơn mọi người vô cùng. Hi hi....

Yes.Thật vậy đó @Phát Lộc . KK đã phải vừa nằm viện và nằm nhà suốt mấy tuần liền,bằng chứng bệnh Shingles đáng sợ.Căn bệnh này còn gọi là 'giờ leo' hay đúng hơn là 'zona thần kinh'. Chạy chữa vừa khỏi xong là đã lại nằm viện tiếp !! Và một phần nội tạng đã không giữ được !! Ôi,thật là nghĩ mà không dám nhắc lại luôn...Sợ quá. Nhưng hôm nay KK tưởng chừng như vừa chết đi được sống lại vậy.:) Hú hồn...Thương bà con cô bác và bạn bè đã cầu nguyện giúp KK nên mới có được tin vui như vầy nè ! Cảm ơn mọi người vô cùng. Hi hi....
hu2, a kk tro lai roi, a ma khong tro lai nhanh la tai khoan em ve 0 mat :((

Xin báo một tin vui cùng các đệ,muội là huynh vừa thoát được một cơn tai biến khôn lường.May nhờ phước đức mà vượt qua được ! Thật là một bài học tốt ở đời...Biết suốt hơn tháng qua các em trông đợi,nhưng anh gần như bệnh liên miên và một phần cũng buồn nữa. Thôi thì trước là chúc sức khỏe mọi người và sau là nếu huynh có thời giờ sẽ lên mà chung vui với các em sau nha? Nhắn gởi đến các em. KK24.
Welcome back a @KK24. Chúc anh luôn mạnh khỏe:boxing:, thường xuyên ghé qua nhà nhé.

Mới đầu thì tâm lý không vững lắm như em nói. Bây giờ thì an tâm hơn,nhưng vẫn như lo lo...Thật là trời kêu ai nấy dạ. Nhiều việc ta không vượt được sự xếp đặt của nghiệp số...
Từ nhỏ em đã khoái câu này "đời là cuộc chiến chống lại số phận của chính mình" , nói dễ nhưng khi mình gặp phải chưa chắc đã làm được, nhưng dù muốn đầu hàng cũng không được nên cuối cùng vẫn phải chiến thôi. Anh vượt qua được bệnh đã là may rồi, vượt qua chặng tâm lý là qua ải thứ hai hay nhiều lần. Chúc mừng anh!

Từ nhỏ em đã khoái câu này "đời là cuộc chiến chống lại số phận của chính mình" , nói dễ nhưng khi mình gặp phải chưa chắc đã làm được, nhưng dù muốn đầu hàng cũng không được nên cuối cùng vẫn phải chiến thôi. Anh vượt qua được bệnh đã là may rồi, vượt qua chặng tâm lý là qua ải thứ hai hay nhiều lần. Chúc mừng anh!
May là Ka chưa đến nổi bị phạt thật nặng,nên chưa hoàn toàn để buông xuôi theo số phận. Nhưng,cũng nhờ vậy mà "tỉnh người" ra...Bài học này,Ka sẽ luôn ghi nhớ. Còn em,sức khoẻ em tốt chứ?

Back