Tiền điện tử: ban mai mới cho ngành tài chính

Vỡ lòng hơn nữa chắc Thầy phải đọc Kinh Tế Chính Trị quớ...
Ngày trước em có học qua, nhưng quên gần hết rồi ạ.
Ps:
+ Ý tưởng cốt lõi của Bitcoin ko khó, khó là cái code em ko biết đọc. Nhưng kệ đi, phó thác cho các đại ca.
+ Nếu Thầy dấn thân vào Altcoin, thì ít nhất cũng nên chọn cái bọn được kiểm duyệt code qua PeckShield hoặc Certik.
+ CZ nói: anh ấy chỉ hold BTC và BNB thôi. Trong khi CZ là ông chùm của các ông chùm trong thế giới Altcoin / Shi_tcoin.
+ Lá bài của CZ cũng có con Tuất, mà năm nay lại là năm Sửu. Trâu Chó chém nhau, nên nhìn CZ mà hành động.

dạ, em cám ơn anh.
BNB chỉ có ATH mode, em chờ mòn mỏi dip mode

• Like
Reactions: mtp
Nếu thích Rủi Ro cực độ, Lợi Nhuận cực độ... thì em giới thiệu BUSD-MDX LP, mang lên autofarm cho nó tự cày. Reward hiện tại khoảng 20k%/năm (x200 lần một năm thì vẫn thua Lan đột biến...kkk)
Not financial advice!

View attachment 6581
Nếu thích Rủi Ro cực độ, Lợi Nhuận cực độ... thì em giới thiệu BUSD-MDX LP, mang lên autofarm cho nó tự cày. Reward hiện tại khoảng 20k%/năm (x200 lần một năm thì vẫn thua Lan đột biến...kkk)
Not financial advice!
em cám ơn anh, em sẽ vừa cày vừa học vỡ lòng

View attachment 6581
Not financial advice!
Quá nhiều thứ quanh Cít tồ mà giờ mới biết. Cảm ơn anh lần nữa khai sáng

Ps:
+ Ý tưởng cốt lõi của Bitcoin ko khó, khó là cái code em ko biết đọc. Nhưng kệ đi, phó thác cho các đại ca.
+ Nếu Thầy dấn thân vào Altcoin, thì ít nhất cũng nên chọn cái bọn được kiểm duyệt code qua PeckShield hoặc Certik.
+ CZ nói: anh ấy chỉ hold BTC và BNB thôi. Trong khi CZ là ông chùm của các ông chùm trong thế giới Altcoin / Shi_tcoin.
+ Lá bài của CZ cũng có con Tuất, mà năm nay lại là năm Sửu. Trâu Chó chém nhau, nên nhìn CZ mà hành động.
14/04 này Coinbase IPO, có nên mua 1 ít ko anh!:15:

14/04 này Coinbase IPO, có nên mua 1 ít ko anh!:15:
Bình minh mới ló dạng, xao phải xoắn ạ sư huynh? Giờ mấy đại ca ủn BNB lên 1k $ để các anh chị em có điểm tựa về mặt giá trị so sánh...kkk

Nhớ mãi thằng bạn em nó có lời nguyền BTC: tham gia lúc 80$, qua bao cơn sóng, thì giờ lên 100k ngã về 30k cũng không bán. Bán là mất, ngày xưa cả ngàn BTC, giờ còn chưa tới 100 BTC đó ạ... Vui hay buồn?!

=> Coinbase tương tự... hodl never die.

Bình minh mới ló dạng, xao phải xoắn ạ sư huynh? Giờ mấy đại ca ủn BNB lên 1k $ để các anh chị em có điểm tựa về mặt giá trị so sánh...kkk

Nhớ mãi thằng bạn em nó có lời nguyền BTC: tham gia lúc 80$, qua bao cơn sóng, thì giờ lên 100k ngã về 30k cũng không bán. Bán là mất, ngày xưa cả ngàn BTC, giờ còn chưa tới 100 BTC đó ạ... Vui hay buồn?!

=> Coinbase tương tự... hodl never die.
Mình cứ loay quay lướt sóng phát hiện ra số coin mỗi ngày một giảm, đau lòng

Mình cứ loay quay lướt sóng phát hiện ra số coin mỗi ngày một giảm, đau lòng
Em cũng vậy thôi Mod ơi... vốn dĩ đã sai lầm ngay từ lúc bắt đầu.
2018 em all-in, lướt sóng như thần, $ tăng như bão táp... Nhưng đến khi nhìn lại BNB từ 6$ nay hit 600$ thì chỉ biết lặng câm, nhất là khi lên TW đọc cồm mí anh hodler bnb...
Hỏi thế gian tềnh là chi?
:21::21::21:

Em cũng vậy thôi Mod ơi... vốn dĩ đã sai lầm ngay từ lúc bắt đầu.
2018 em all-in, lướt sóng như thần, $ tăng như bão táp... Nhưng đến khi nhìn lại BNB từ 6$ nay hit 600$ thì chỉ biết lặng câm, nhất là khi lên TW đọc cồm mí anh hodler bnb...
Hỏi thế gian tềnh là chi?
:21::21::21:
Mà hồi đó nu nơ lắm, chỉ nghĩ là dù Còi có sập, blockchain có nâng cấp... thì BnB vẫn sống được nhờ thu phế... Rồi định giá trị phù hợp, từ doanh thu, từ coin burned... vân vân mây mây...
Càng nhớ lại càng buồn cười bản thân mình. Đúng như Thầy Bé nói: Ai dzồi cũng sẽ trở thành danh hài cả thôi.
:19::19::19:

Chào mừng bạn đến với thế giới của điều diệu kỳ. Lần đầu tiên chứng kiến cảnh tượng lãi kép hơn 67 ngàn tỉ % /năm... (có lúc lên đến 210 ngàn tỷ % / năm). Đìu nài có nghĩa là chỉ cần giá LP ko đổi, thì 1$ trúng bao nhiêu $ hả chời... chời ơi nhiều số 0 quá...hoa cả mắt, ù cả tai... @becks2367 cứu em

Một cách ngắn gọn thì LINK giống như cầu nối cơ sở dữ liệu từ nền tảng ngoài blockchain vào blockchain và ngược lại, hiện tại thì Link độc quyền cái này.
Giá thì tính toán giả định dựa trên tổng cung và tổng lượng đã sử dụng nên chỉ mang tính chất tương đối. LINK kiểu như hàng giá trị bên sòng chứng nên sẽ phù hợp với style chị Đại nhà mình - cầm xuyên thời gian, lâu lâu check các tin quan trọng từ founder và kênh chính thức.
Link break đỉnh đẹp rồi anh trai

Ps:
em nghe xong chỉ muốn all in hết BNB thôi anh

Back