Tiền điện tử: ban mai mới cho ngành tài chính

Tạ sp, đn cũng đang canh chốt mớ Còi, DCA mãi giờ mới thấy tí màu xanh. Con mụ Gold có đẹp ko sp? Năm nay, đn đang định chuyển từ Còi sang Gold. Nhờ sp pím cho một nhoáy.

Cái tỷ dụ bức tranh Mona Lisa em cũng nghe, nhưng vẫn thắc mắc: Xưa nay giới siêu giàu hoặc rửa tiền mới hay chơi tranh quý. Dân đen, bán lưng cho trời, bán mặt cho đất... thì sao lại có thời gian rảnh để ngắm nàng Lisa? Khó hỉu ghê...
Blockchain = Không cần tin cậy Bất Cứ Trung Gian nào. Điều này giúp hạ chi phí xuống khá nhiều, nhưng mặt tiêu cực ở chỗ Scam hoành hành dã man... Lại thêm vụ không cần KYC, nên các Cậu/Mợ tha hồ chèo kéo các tay chơi non nớt.
Thầy Cát có cách nào giải quyết vấn nạn Scam trên Crypto ko nhỉ? Chỉ ACE vài chiêu...
Thế giới này là của chúng mình chứ không phải của Bố mày đấy anh ơi!:10:

Early stage mà anh. Trông chả khác gì chợ biên giới Tung Của nhưng mà cũng có this có thát. Em thì chỉ bỏ thời gian ra đọc với tìm hiểu thôi chứ cũng không có cách nào khác hơn.
Chơi Venture Cap thì coi character của Founder như mấy anh Đại vẫn chỉ đấy anh.

Thế giới này là của chúng mình chứ không phải của Bố mày đấy anh ơi!:10:

Early stage mà anh. Trông chả khác gì chợ biên giới Tung Của nhưng mà cũng có this có thát. Em thì chỉ bỏ thời gian ra đọc với tìm hiểu thôi chứ cũng không có cách nào khác hơn.
Chơi Venture Cap thì coi character của Founder như mấy anh Đại vẫn chỉ đấy anh.
Ngoài nhân cách của các Đại Ca, em còn thấy các Anh/Chị lâu năm hay phân tích dữ liệu on-chain (em cũng ko hiểu sâu lắm, nhưng thấy na ná dạng xác suất thống kê).
Cá nhân em thì 80-90% vốn là đi theo hệ sinh thái của các blockchain thuộc Top Vốn Hoá (chơi môn DCA), 10-20% còn lại thì theo các dự án mới sinh ra, những xu hướng đang ăn khách (đu dây điện: mất sạch hoặc xx, xxx lần).
@TuanMinh ok sp, để đn tung xu/xem quẻ hỏi ý kiến Bề Trên vại... Năm ni tự nhiên thấy chán chán thị trường Còi...haizzz

Ngoài nhân cách của các Đại Ca, em còn thấy các Anh/Chị lâu năm hay phân tích dữ liệu on-chain (em cũng ko hiểu sâu lắm, nhưng thấy na ná dạng xác suất thống kê).
Cá nhân em thì 80-90% vốn là đi theo hệ sinh thái của các blockchain thuộc Top Vốn Hoá (chơi môn DCA), 10-20% còn lại thì theo các dự án mới sinh ra, những xu hướng đang ăn khách (đu dây điện: mất sạch hoặc xx, xxx lần).
@TuanMinh ok sp, để đn tung xu/xem quẻ hỏi ý kiến Bề Trên vại... Năm ni tự nhiên thấy chán chán thị trường Còi...haizzz
từ ngày e qua chơi bên nft thì cũng bỏ được nghiện trade =))) tính ra cũng đỡ mệt đầu kkk.

Cách anh làm nó cũng phù hợp dòng tiền luân chuyển.
Em gần như không phân tích on - chain.

a Putin múc BTC cật lực vậy có làm anh hết chán k

Mình lại chốt kha khá mớ Còi, kỳ này Cash nhiều như quân Nguyên Mông vậy (ko biết đầu toi cái gì, nên thôi tạm ôm Cash... Cash is King).
Chiến tranh hạt nhân đến nơi (cụ Tin doạ), Bóp Trym (chặn SWIFT) đau nhói, mà Còi vẫn không tung nóc... Đúng ra nó phải phá đỉnh rồi, all time high rồi cơ...Đằng này xìu xìu ển ển... đôi ba chục % từ đáy...haizzz
ACE ở lại, chúc cả nhà thăng hoa nhé. Mình du hí đó đây, tìm thú vui bên cỏ cây hoa lá.

Dom cụ bit thì to mà cụ đảo lên đảo xuống thế này bọn alt coins đi viện hết. Không biết mùa đông dài mấy tháng nữa.:18:

Back