Tiền điện tử: ban mai mới cho ngành tài chính

LINK mới được 1 hệ thống đưa vào áp dụng thử nghiệm transfer dữ liệu mà thấy ko bật lên. Chart daily của Link ko ngon lắm Chán ơi. Thong thả đợi được
anh cho e view con ADA được không? nhiều người nói đến nó quá, lớn nhanh như Thánh Gióng

anh cho e view con ADA được không? nhiều người nói đến nó quá, lớn nhanh như Thánh Gióng
Tầm này ADA ở chiều đi xuống rồi. Có lẽ tạm ở mức đội lái vừa lòng. Ứng dụng của ADA về kỹ thuật chưa có điểm gì thay đổi mới nên tiềm năng giờ cũng phát lộ gần hết rồi

LINK mới được 1 hệ thống đưa vào áp dụng thử nghiệm transfer dữ liệu mà thấy ko bật lên. Chart daily của Link ko ngon lắm Chán ơi. Thong thả đợi được
Em có liếc qua cái chart rồi Mod, nó đúng như Mod nói. Chart Btc và Eth đều cho thấy khả năng điều chỉnh thêm nữa...
Nhưng cái lý thuyết Vũ Trụ của em nó bảo cứ nhảy vô test trước, khi nào tềnh iu đủ đong đầy sẽ nâng dần size lên...
Tạm gác TA sang bên, nếu có thời gian nghiên cứu, nhờ Mod cho em xin vài nhận xét chuyên sâu về cái Decentralized Oracles.
Thk Mod.

Tầm này ADA ở chiều đi xuống rồi. Có lẽ tạm ở mức đội lái vừa lòng. Ứng dụng của ADA về kỹ thuật chưa có điểm gì thay đổi mới nên tiềm năng giờ cũng phát lộ gần hết rồi
Đồng ý ạ. Code gì mấy năm không xong thì làm ăn được gì.

• Like
Reactions: Tin
Lên tàu thử 1 ít LINK với Thầy @Casper12 giá 32$, sau khi vọc WP và Grayscale Large Cap.
Xem như tờ vé số, sáng mua chiều xoé... hy vọng là tềnh iu sẽ nảy nở theo thời gian, để có thể rước em về làm vợ nhí và chăm bón cho em nhiều hơn.
Thks bro!
Xác định cầm xuyên niên như chị Đại anh nhé. Anh cứ lên twitter chửi Link một phát thì có một hạm đội Marines đưa ra các lý lẽ/bằng chứng để thuyết phục anh hold to died.

Xác định cầm xuyên niên như chị Đại anh nhé. Anh cứ lên twitter chửi Link một phát thì có một hạm đội Marines đưa ra các lý lẽ/bằng chứng để thuyết phục anh hold to died.
Vâng Thầy, em có mặt trên các mặt trận để thu thập thông tin đa chiều.
Thầy có birthday của anh Sergey Nazarov thì cho em xin nhoé, em tìm mãi ko ra...kkk

Thầy có birthday của anh Sergey Nazarov thì cho em xin nhoé, em tìm mãi ko ra...kkk
Chữ ký của Thầy Chán là trong bài "Đường đời hiểm hóc" - Bạch Vân quốc ngữ thi tập, của Trạng Trình ah?

Chữ ký của Thầy Chán là trong bài "Đường đời hiểm hóc" - Bạch Vân quốc ngữ thi tập, của Trạng Trình ah?
Vâng ạ anh.
Thấy thơ của Idol hay quá, có mấy dòng mà lột tả được cả hết thế cuộc. Nên em chép về...hihi

Đề bài khoai thế anh. Nhất là chốn decentral, người ta lại càng bí mật hơn.

Giờ em mới biết có topic này, e đang tích lũy con XRP...vẫn bet cửa sẽ thắng kiện SEC:16:...sẽ có ngày XRP 5$:15:
Dzất hay, dzất dzõ dzàng, đúng chất dân crypto lâu năm kinh nghiệm.
Con này ngoài sự kiện SEC (đã phản ánh vào giá), thì sứ mạng thay đổi hệ thống SWIFT của nó sẽ mang lại thành quả tuyệt vời nếu thành công.
Khuyết điểm, CEO ko có chân mạng thiên tử, nội bộ lục đ ục, mỗi tháng đều phát hành tỉ coin và bị tay cá mập cứ canh xả hàng để múc XLM.
=> Nâng lên 50$ target trong 1 trăm năm tới.

Đề bài khoai thế anh. Nhất là chốn decentral, người ta lại càng bí mật hơn.
1% điểm số trong hệ thống vũ trụ của em, nên em cố tìm cho ra ạ.
Nổi bật: Cha mẹ dân di cư gốc Nga, một loạt dấu hiệu của Thánh Thần in dấu... vd: smartcontract có trước WP của Satoshi 6 ngày, tên viết tắt là SN= Satoshi Nakamoto...
Ps: em tìm ra thì sẽ báo cáo Thầy ạ. Tới giờ có lãi, nhưng em vẫn chưa tìm được tình iu với em nó. :20:

Chuối và Còi
Lý thuyết vũ trụ lại một lần nữa được minh chứng. Danh sách cách tỷ phú “lật mặt” ngày càng đông: Soros, Druckenmiller, J.Belfort, M.Cuban...Trùm cuối sẽ là ai?
Rule 1: Đừng hỏi vì sao họ thay đổi. Hãy hỏi vì sao ta đứng hình?
:3D_37:
Ps: Hóng 1 tỷ phú, học được tỷ điều, tiết kiệm được tỷ ngày rèn luyện...

Coinbase Custody vừa có thông báo hỗ trợ chức năng gửi tiền và rút tiền cho RAMP DeFi.
Mod @arrowhanoi cho em xin đánh giá con RAMP này với?

View attachment 6579
Coinbase Custody vừa có thông báo hỗ trợ chức năng gửi tiền và rút tiền cho RAMP DeFi.
Mod @arrowhanoi cho em xin đánh giá con RAMP này với?
Con Ramp này mới chào sàn, nó cũng phát triển based trên blockchain của Etherium nhưng không dùng giao thức ERC20.
Về chức năng nó hỗ trợ các dịch vụ xuyên chuỗi khối, nôm na giống như mở các cổng dịch vụ hỗ trợ giao dịch trên những nhóm nền tảng khác nhau (không phát triển trên cùng giao thức). Nó có một số ứng dụng nhưng mới chào sàn tài liệu chưa nhiều lắm, để mình tìm đọc kỹ hơn xem có gì đặc biệt không, chứ dịch vụ cơ bản phục vụ chức năng blockchain thôi.

Con Ramp này mới chào sàn, nó cũng phát triển based trên blockchain của Etherium nhưng không dùng giao thức ERC20.
Về chức năng nó hỗ trợ các dịch vụ xuyên chuỗi khối, nôm na giống như mở các cổng dịch vụ hỗ trợ giao dịch trên những nhóm nền tảng khác nhau (không phát triển trên cùng giao thức). Nó có một số ứng dụng nhưng mới chào sàn tài liệu chưa nhiều lắm, để mình tìm đọc kỹ hơn xem có gì đặc biệt không, chứ dịch vụ cơ bản phục vụ chức năng blockchain thôi.
Tks Mod. Em cũng để ngâm cứu thử. Đọc mà cứ lùng bùng

Tks Mod. Em cũng để ngâm cứu thử. Đọc mà cứ lùng bùng
Nếu có thời gian, Thầy nên đọc WP từ thời khai sinh lập địa của Bitcoin trước... rồi tới các coin trong Top 10.
Thầy đừng vội nhào vô Altcoin và các token mới (cái này để sp em chơi, hoặc bám váy sp), nơi đó 99% chỉ ẩn chứa sự giàu sang siêu tốc mà thôi...
Thầy đọc xong WP, rồi viết lại cuốn “Lược sử của Thế Giới Còi”, đem in thành sách bán. Sau đó, lấy tiền lời bán sách, đem đi đầu tư Còi.
Ps: Not Financial Advice :19:

Nếu có thời gian, Thầy nên đọc WP từ thời khai sinh lập địa của Bitcoin trước... rồi tới các coin trong Top 10.
Thầy đừng vội nhào vô Altcoin và các token mới (cái này để sp em chơi, hoặc bám váy sp), nơi đó 99% chỉ ẩn chứa sự giàu sang siêu tốc mà thôi...
Thầy đọc xong WP, rồi viết lại cuốn “Lược sử của Thế Giới Còi”, đem in thành sách bán. Sau đó, lấy tiền lời bán sách, đem đi đầu tư Còi.
Cảm ơn Anh. Em sẽ đọc dần dần từng cái

cái WP này là cái sơ khai để em chập chững muốn được khai sáng về Bitcoin và những coin khách phải không anh
Có cần những kiến thức nào pre-vỡ lòng về mảng này anh khai sáng em với

cái WP này là cái sơ khai để em chập chững muốn được khai sáng về Bitcoin và những coin khách phải không anh
Có cần những kiến thức nào pre-vỡ lòng về mảng này anh khai sáng em với
Vỡ lòng hơn nữa chắc Thầy phải đọc Kinh Tế Chính Trị quớ...
Ngày trước em có học qua, nhưng quên gần hết rồi ạ.
Ps:
+ Ý tưởng cốt lõi của Bitcoin ko khó, khó là cái code em ko biết đọc. Nhưng kệ đi, phó thác cho các đại ca.
+ Nếu Thầy dấn thân vào Altcoin, thì ít nhất cũng nên chọn cái bọn được kiểm duyệt code qua PeckShield hoặc Certik.
+ CZ nói: anh ấy chỉ hold BTC và BNB thôi. Trong khi CZ là ông chùm của các ông chùm trong thế giới Altcoin / Shi_tcoin.
+ Lá bài của CZ cũng có con Tuất, mà năm nay lại là năm Sửu. Trâu Chó chém nhau, nên nhìn CZ mà hành động.

Back