Tích phân lung tung

Các cụ cắt à, cho em cắt với. Trước khi cơm trưa em đã giải tán hết để ... ăn cho ngon rồi :D
Em chậm chân, cắt sau cụ một lúc...haizzz...vào báo cáo cụ Buu ngay...kẻo cụ ý trách đi ko hú hí :52.jpg:

Các cụ cắt à, cho em cắt với. Trước khi cơm trưa em đã giải tán hết để ... ăn cho ngon rồi :D
Đội hình dời tầu đông quá, hôm nay con hàng e có lúc nằm sàn, tính cover được hơn giá mà cuối cùng ko dám enter

Vê lờ nhất là lúc cụ show hàng, dính ngay con Súp Cua nằm sẵn trong Acc, lạnh cả người...........haizzzzzz
Súp cua me lâu rồi, chart đẹp, kinh doanh đang tốt. Múc 10,4 đi ngay 4 nai trong ngày. Em dự bác nào múc giá 10 trở xuống sẽ có quà :D

Súp cua me lâu rồi, chart đẹp, kinh doanh đang tốt. Múc 10,4 đi ngay 4 nai trong ngày. Em dự bác nào múc giá 10 trở xuống sẽ có quà :D
Cụ có cảm thấy mình "vội vã" không? Quyết đoán là ưu điểm rất khó học nhưng "vội vã" thì lại là nhược điểm.
Để thị trường thong thả rồi mua, đi tiền từng phần, dù có mua đắt hơn vài line nhưng thoải mái hơn chăng?:)

Cụ có cảm thấy mình "vội vã" không? Quyết đoán là ưu điểm rất khó học nhưng "vội vã" thì lại là nhược điểm.
Để thị trường thong thả rồi mua, đi tiền từng phần, dù có mua đắt hơn vài line nhưng thoải mái hơn chăng?:)
Vội là do cuối buổi sáng thấy dấu hiệu hồi nhưng em quên một điều là thường nó phải retest lại 560 một lần nữa, tốt thì hồi không thì thủng luôn. Đáng nhẽ phải đợi phiên chiều xem thế nào rồi bắt nhưng rõ ràng là em hành động sai rồi nên không biện minh gì nữa :D

Vội là do cuối buổi sáng thấy dấu hiệu hồi nhưng em quên một điều là thường nó phải retest lại 560 một lần nữa, tốt thì hồi không thì thủng luôn. Đáng nhẽ phải đợi phiên chiều xem thế nào rồi bắt nhưng rõ ràng là em hành động sai rồi nên không biện minh gì nữa :D
Con nào thì em chả biết, nhưng mà đối với Súp Cua, bắt lúc sáng là không khoái rồi, nhìn dòng BĐS yếu vê lờ, VIC còn bị dúi đầu xuống thế kia cơ mà, SJS ra tin lại phọt phà phọt phẹt...có mỗi dòng của bác Linh (trừ con GÀ) ra thì ổn, nhưng cuối giờ vẫn chết như thường !!! :)

Con nào thì em chả biết, nhưng mà đối với Súp Cua, bắt lúc sáng là không khoái rồi, nhìn dòng BĐS yếu vê lờ, VIC còn bị dúi đầu xuống thế kia cơ mà, SJS ra tin lại phọt phà phọt phẹt...có mỗi dòng của bác Linh (trừ con GÀ) ra thì ổn, nhưng cuối giờ vẫn chết như thường !!! :)
Rõ ràng là tôi sai nặng rồi chứ còn gì nữa :dash:
@hayate @xBuu @Chán có cụ nào ở Sài Gòn, em mời bia, cafe nói chuyện chứng :D

Last edited by a moderator:
Em xin cụ cứu vớt đời em... :21: trùng hàng với cụ đã vê lờ...giờ mà còn Bia bọt nữa thì khác nào Tự nhiên bị Ấy...:24:đợi ngày Uptrend hiện hình, bia bọt sau cụ nhé, em ở SG !!!

Đoán Súp cua là SCR . HLD vẫn có tí ti nãi mà đếch buồn bán . Vậy là sao ? Mắc bệnh vô cảm ?! Có1 lý do k bán là giá vượt lên trên cả MA50 và MA200 ,hứa hẹn bull .

Khi khác cụ nhé, em không có ở SG.
Sẵn bày tỏ quan điểm luôn. Em không có thói quen ngồi cafe hay bia bọt mà bàn chuyện chứng khoán, kinh tế, tài chính, vĩ mô. Ngoài giờ làm việc thì cafe, bia bọt nói gì có tính giải trí tí, kém lành mạnh cũng được :14.jpg:

Sẵn bày tỏ quan điểm luôn. Em không có thói quen ngồi cafe hay bia bọt mà bàn chuyện chứng khoán, kinh tế, tài chính, vĩ mô. Ngoài giờ làm việc thì cafe, bia bọt nói gì có tính giải trí tí, kém lành mạnh cũng được :14.jpg:
Bao giờ đi kém lành mạnh thì em 1 suất.

Sent from my iPad using Tapatalk

em thấy trong downtrend không nên over trade...
Đúng là em over trade và có phần tự mãn với cái khẩu vị rủi ro của mình. Sang 2015 phải rút kinh nghiệm lại. Hy vọng còn kịp sống đến cuối năm, ngộ nhỡ không may thì xuống suối vàng còn gặp được @becks2367 và PCT @Wings :1:

Em tưởng bác ở Sài Gòn? Cafe, uống bia nói chuyện thị trường chơi chứ chuyện không lành mạnh là chuyện thế lào? :D

Back