Thua chứng là chuyện buồn

TiCan

Well-Known Member
"Nhà" của mình biến thành mobile home hồi nào hổng biết. Tìm hoài không ra nên dựng túp lều mới cho kế hoạch 5 năm lần thứ hai trong nghiệp chiên trứng Vịt của mình vậy.

4 năm đầu làm quen với món này được cờ bạc đãi người mới, luôn từ hòa đến phát. Đến năm thứ 5, bắt đầu nếm mùi thua đến thua. TT xuống thua đã đành, lên cũng thua. Cứ mua mã nào là mã đó ... thua te tua với mình :102: . Lúc đầu thiên hạ còn đùa giỡn với "hiện tượng" này, nhưng dần rồi thì hầu hết đều sợ khi nếm mùi thương đau thực tế :botay:

Cuối năm đóng sổ kiểm điểm lại thấy toàn bộ thành quả 4 năm trước "của thiên trả địa" hết. Giờ bắt đầu tiếp tục lại với nỗi niềm của một con chim (hổng còn non) đang sợ cành cong ...

Hôm qua có rón rén mua 10K VIC @47.0 , 20K SSI @27.4 , 20K AAA @13.7 xong rồi buồn ngủ quá không chờ xem đóng cửa được, may mà sáng ra thấy không lỗ ngay trong phiên. Một khởi đầu có vẻ tốt hơn năm ngoái. Cuối phiên broker hốt hoảng nhắn tin: 3A lỗ quý 4 đó anh ơi, đã thông báo hồi đầu tuần rồi mà !

Hiz, chào mừng nhà mới anh :welcome: Thấy bóng dáng mình đâu đây, cũng cận, sinh năm Tí, nick cũng là Tí mur, và giống nhất là năm nay cũng toàn thua ... chưa thấy thắng ..... đắng lòng :102::lol1:

Last edited:
Hôm qua có rón rén mua 10K VIC @47.0 , 20K SSI @27.4 , 20K AAA @13.7 xong rồi buồn ngủ quá không chờ xem đóng cửa được, may mà sáng ra thấy không lỗ ngay trong phiên. Một khởi đầu có vẻ tốt hơn năm ngoái. Cuối phiên broker hốt hoảng nhắn tin: 3A lỗ quý 4 đó anh ơi, đã thông báo hồi đầu tuần rồi mà !
Trùng máu và trùng giá . Gl bác tí

...
Cuối phiên broker hốt hoảng nhắn tin: 3A lỗ quý 4 đó anh ơi, đã thông báo hồi đầu tuần rồi mà !
Trả lời cô ấy: tin lỗ thiên hạ đồn từ đầu tuần mà mãi không thấy bán tháo vì thế mua thử xem sao :D
Dạo này chịu khó săn sóc mình lắm: gọi thấy không trả lời là nhắn tin hỏi có phải anh đang không tiện trả lời không, có tin tức như thế này nè ...

Trả lời cô ấy: tin lỗ thiên hạ đồn từ đầu tuần mà mãi không thấy bán tháo vì thế mua thử xem sao :D
Dạo này chịu khó săn sóc mình lắm: gọi thấy không trả lời là nhắn tin hỏi có phải anh đang không tiện trả lời không, có tin tức như thế này nè ...
Nhất anh rồi . Em thì toàn là KH hỏi làm j mà giờ này còn ngủ thì sao mà đặt lệnh :)

• Like
Reactions: Cdg
Cô ấy có xinh không bác Tí ơi :D, em thấy broker FPTS nhiều em xinh lắm :D

Back