Thị trường trứng gà

Bác Skype Nói kỹ hơn về cái dòng bôi đậm ko ah ?em chưa hiểu rõ lắm. tks

Cũng chưa hẳn, 520 vẫn sideway tốt (nhiều khi range ngang thì lại là nơi trader mập ú, chứ up mạnh quá thì nôn ói nhiều chứ gì???) hiiiiiiiii

NB: cái uptrend trung hạn (xem trang của siêu nhân skynel)
vnindex-png.37389

Last edited by a moderator:
Bác Skype Nói kỹ hơn về cái dòng bôi đậm ko ah ?em chưa hiểu rõ lắm. tks

Cũng chưa hẳn, 520 vẫn sideway tốt (nhiều khi range ngang thì lại là nơi trader mập ú, chứ up mạnh quá thì nôn ói nhiều chứ gì???) hiiiiiiiii

NB: cái uptrend trung hạn (xem trang của siêu nhân skynel)
vnindex-png.37389
Ko phải đâu :) về 54x thì nhiều bác tè ra quần vì gãy trend rồi . Bí mật nguy hiểm 1 tí cho thích thú .

Thủng 540 rồi thì thích về đâu thì về thôi ko cần phân tích nữa .
Nhìn lực bán thì tay to tay bé j cũng phải buông vì nó do thế giới trứng tạo ra thì phải chờ thế giới giải quyết chứ tuổi gì ...
Trứng vịt 1 phen sóng gió nữa rồi .

Những cú nước rút ngoạn mục , nỗi đau đã lui vào dĩ vãng , tâm lý thận trọng nhưng tham lam vẫn hiện hữu khi nhìn trứng hằng ngày , càng sợ càng lên , càng lên càng tham . Một thị trường trứng của 90t dân phụ thuộc vào 62t trứng GÀ . 1 mình trứng biến thái này chấp 30 trứng cút .
Bài toán đơn giản , đem 1k tỷ để cứu giá hay đóng quỹ đen đang thâm hụt ???

Last edited:
Có lướt sơ qua thị trường trứng thời gian qua và nhận thấy tất cả đang đặt lên bàn cân = % :) cũng tốt . Nói chung khuyên bảo cũng nhiều nhưng tuổi trẻ máu lửa HẾT MÌNH thì chịu :D nói sao nghe vậy nhưng kết quả bằng giấy tờ thì sẽ phản chủ ngay khi dương dương tự đắc chém gió . Chúng ta chỉ nên quan tâm vào trứng thôi nhỉ , ko lại bẩu gà tức nhau tiếng gáy . Chẹp .

Back