Thể thao bóng đá sân 11 người

Daniel

Chào các bác, hiện nay room mình có bác nào đang sinh hoạt sân bóng 11 không vậy. Sân 11 cần sức nhưng đá cũng nhàn và tư duy hơn sân 7. Em rất cần người và cần đội. Bác nào đá thì lên tiếng nhé.

Bụng phệ cũng chiến tất bác ah. Nhưng vào nhìn cái sân nó dài đã thở không ra hơi roài....

Bác nào có đối không? Em giờ đang vừa thiếu người, vừa thiếu đối (sân 11). Vì sân 11 kén người lắm bác ah. Nhưng những ai đã đá sân 11 thì lại rất thích.

Bác nào có đối không? Em giờ đang vừa thiếu người, vừa thiếu đối (sân 11). Vì sân 11 kén người lắm bác ah. Nhưng những ai đã đá sân 11 thì lại rất thích.
Thay cái avarta hộ cái ... cứ thế này lại thành đội 22 người mất :D

Chào các bác, hiện nay room mình có bác nào đang sinh hoạt sân bóng 11 không vậy. Sân 11 cần sức nhưng đá cũng nhàn và tư duy hơn sân 7. Em rất cần người và cần đội. Bác nào đá thì lên tiếng nhé.
Bác cho hỏi sân đá đâu? Thời gian đá cố định?

Bác cho hỏi sân đá đâu? Thời gian đá cố định?

Bọn em nâng cấp từ đội hình sân 7 lên đội hình sân 11. Đội đang tính thuê sân Trang Anh (thuê cả sân là sân 11), ngay sau Keangnam, đá từ 3h-5h PM chiều thứ 5 hàng tuần. Giờ tầm này rất nhiều sân để chọn.

Vì là sân 11 nên đội phải có khoảng 20 mạng mới may ra đá được cả trận, vì anh em chưa thích nghi quen với đấu trường này bác ợ.

Welcome các bác. Có đội hòm hòm rồi nhưng chưa có đối bác ah. Giờ đấy cũng hơi khó tìm đối. Nhưng sân 11 phải đá giờ đấy, ngày đấy. Không đá muộn hơn được, vì muộn thì vướng vào các bác đá sân 7 roài (từ 5h30 PM trở đi).

Hôm rồi em đi lòng vòng các sân như Thủy lợi, PKKQ (phòng không không quân), GL..... toàn thấy các bác đá sân 11 vào giờ đó. Hy vọng sớm có đối.......

Hôm rồi em đi lòng vòng các sân như Thủy lợi, PKKQ (phòng không không quân), GL..... toàn thấy các bác đá sân 11 vào giờ đó. Hy vọng sớm có đối.......[/QUOTE]
Bác hỏi sân Hoàng Cầu chưa? Em cũng đặt gạch nhé:21:

Thoai, tuần 1 trận sân 7 đã phọt kut roài ...
Uh, tôi đá sân 7 đã thở dốc, sân 11 mới ra nhìn sân đã chóng mẹt.:77:
Hồi sinh viên đá sân 11 còn ko nôn thốc nôn tháo:emoticon-00119-puke:

Đá sân 5 đi cho nhàn, già hết mịe rồi :(

Đó gọi là phong cách tiết kiệm sức mà vẫn rất hiệu quả. Học được phong cách này rất khó đấy bác ợ....
Có tiết kiệm sức nhưng lại đell hiệu quả thế mới tài :botay:

Phong cách mắc màn của ông cũng hợp với sân này :24:
Sân 11 chết cái Việt Vị bác ah. Vì thế có mắc màn cũng phải chịu khó đi bộ để dâng lên theo hậu vệ đối phương để tránh bị thổi còi việt vị. Mắc màn chỉ phù hợp với sân 7 thôi.

Back