Tằng tắng tằng tăng =))

Thế mạnh của HAG là có nguồn lực nào ấy để ngân hàng duyệt hđ tín dụng hàng nghìn tỷ đồng cho các DA phiêu lưu, xoay hết ngành nay đến nghề khác.
Bản chất cứu HAG ko khác gì cứu vi na sìn ngày xưa, let it fall.:3cool_embarrassed:
Thua cuộc thì bán rẻ đi, ví dụ: bán toàn bộ tập đoàn giá 500 tỏi thôi, ngon :7cool_extreme_sexy_girl:

http://cafef.vn/nen-cuu-hoang-anh-gia-lai-hay-de-tu-boi-20160519084244026.chn

Thế mạnh của HAG là có nguồn lực nào ấy để ngân hàng duyệt hđ tín dụng hàng nghìn tỷ đồng cho các DA phiêu lưu, xoay hết ngành nay đến nghề khác.
Bản chất cứu HAG ko khác gì cứu vi na sìn ngày xưa, let it fall.:3cool_embarrassed:
Thua cuộc thì bán rẻ đi, ví dụ: bán toàn bộ tập đoàn giá 500 tỏi thôi, ngon :7cool_extreme_sexy_girl:

http://cafef.vn/nen-cuu-hoang-anh-gia-lai-hay-de-tu-boi-20160519084244026.chn
Mỗi 1 bài báo trên cafe mà cũng kéo được 3 phiên trần đống phân bò, quá tài nhà đầu tư VN ơi :21:

Mỗi 1 bài báo trên cafe mà cũng kéo được 3 phiên trần đống phân bò, quá tài nhà đầu tư VN ơi :21:
ngày trước a ấy xoay xoành xoạch đủ thứ ngành, có thèm xem ai là cái đinh gì, giờ thua kêu cứu, ôi dào :3cool_embarrassed:
có bác ăn được 3 trần đấy e thấy còn tài hơn, mà cũng là VCer
a ấy quá tài nếu chen đc vài tỷ lệnh ngay trước 3 cây ce :3cool_adore:

Toàn Thằng Fân vượt đươc đỉnh 33 rồi.
Đát idol hết vị đá đểu mình mã này ngày trước .
chài, vại ra cô bán ngay đợt trước 3x
rồi cằm về 2x lại ôm
tới 3x lại đẩy à
tài thánh dồi vào khẩy e làm rì nữa :24::24::24:
ps: đừng bẩu ôm TSC ~ 7 tẹt ga mg dồi bán ngay 8. luôn nha, là cô đc xếp ngang hàng a satthu với deal HAG HNG đó :1cool_byebye:

chài, vại ra cô bán ngay đợt trước 3x
rồi cằm về 2x lại ôm
tới 3x lại đẩy à
tài thánh dồi vào khẩy e làm rì nữa :24::24::24:
ps: đừng bẩu ôm TSC ~ 7 tẹt ga mg dồi bán ngay 8. luôn nha, là cô đc xếp ngang hàng a satthu với deal HAG HNG đó :1cool_byebye:
ko có TSC vì ko có khả năng chơi.
mà lúc trả lời ông tôi nói timing toàn thằng fân của tôi là 1 năm tương tự giống em hoàng thùy linh( ông móc lại coi)
p/s: tôi là để bụng cái vụ ông gạt tên tôi khỏi list tham gia talkshow vì bẩu tôi chuyên đánh hàng nóng ( từ 3-4 năm trước), rồi thi thoảng ngoáy đểu tôi nạ :24::21::24:.
Nên mỗi khi ông hỏi đểu, tôi sẽ còn gà nhái qua gà nhái lại cho coi
khứa khứa

ko có TSC vì ko có khả năng chơi.
mà lúc trả lời ông tôi nói timing toàn thằng fân của tôi là 1 năm tương tự giống em hoàng thùy linh( ông móc lại coi)
p/s: tôi là để bụng cái vụ ông gạt tên tôi khỏi list tham gia talkshow vì bẩu tôi chuyên đánh hàng nóng ( từ 3-4 năm trước), rồi thi thoảng ngoáy đểu tôi nạ :24::21::24:.
Nên mỗi khi ông hỏi đểu, tôi sẽ còn gà nhái qua gà nhái lại cho coi
ố kề ố kề, còn nhiều cái timming của chế lắm, ko cần móc ra đâu, hehehe :1cool_byebye:

hề hế hề hê
ố kề, riêng TTF nhắc nhẹ đừng để mất 50% lãi mới chậy như a ơ lít vs case pvd mấy năm trước nha :3cool_adore:
hơ hơ, case pvd ẻm ơ lít ý tính toán giá bán- giá mua - tiền thuế - phí quản lý vưỡn tốt hơn chi phí cơ hội Tiền vốn ( vòng quay huy động đc tính 3 năm ). Chưa kể 1 vài cá nhân làm cho ẻ, được mở sân sau trading trong kỳ báo cáo.
chạ sao cả, chả ảnh hưởng đến mình và họ bẩu vẫn o kề con gà đen
p/s: Nhìn hơn 6 tháng 2015 TTF chạy loanh quanh giá 10-11, còn chạ xao động nữa là chạy giật lùi 33-21 trong 4 tuần.

Last edited:
hơ hơ, case pvd ẻm ơ lít ý tính toán giá bán- giá mua - tiền thuế - phí quản lý vưỡn tốt hơn chi phí cơ hội Tiền vốn ( vòng quay huy động đc tính 3 năm ). Chưa kể 1 vài cá nhân làm cho ẻ, được mở sân sau trading trong kỳ báo cáo.
chạ sao cả, chả ảnh hưởng đến mình và họ bẩu vẫn o kề con gà đen
mặc kệ chú ấy, tính giỏi quá nên ăn MWG ở bách phù đỉnh
ý nhắc case pvd là để drawdown nhiều quá ko ứng biến kịp đợt crash của dầu
mà chú ý còn mớ TTF ~ 6. k biết bán chưa nhể

Back