Sắc giới

Không bao giờ chơi trò n nốt bác ơi, đàn bà nó chỉ là có hoặc không thôi. 3 nốt ko qua thì n nốt cũng thế. Mà lại còn tốn thời gian và chi phí cho các cơ hội khác :(

cái này là từ chuyên môn?

Mặt chắc có ti PTS...

Chắc phải nhờ a Tican cho nhận xét.

Cá nhân em thấy không những có tí mà còn có nhiều.

"mộc" hơn đây nè:

Bác nhìn lại kỹ 2 bức ảnh này nhé. Khác nhau nhiều. Hình như không phải.

Chắc bác phải up thêm hình em nó bận Bikini thì mới đánh giá chính xác được :D Mặt thì Râm rùi đó :cool:

loanh quanh làm 4 pages rồi, chứng vịt thì đỏ choẹt, các pro lại phâm tâm thế?

Nhìn hình e bận áo dài ngon choét ... Production date cỡ nay là tuyệt vời ... vừa chín tới :D e này kết cấu cũng hao hao Diễm My 9x nhỉ :D

http://nhipcauviet.vn/camdanong/ind...g-tuoi-thanh-xuan&catid=40:hot-girl&Itemid=49 ..... Em Diễm My này 9x mà đầy đặn thế.

Gái đẹp thì nhiều lắm bác ơi. Có điều mình thích loại vẻ đẹp nào thôi. Bác khoái vẻ đẹp tâm hồn hay kiểu eo thon ngực bự??? :-j

loanh quanh làm 4 pages rồi, chứng vịt thì đỏ choẹt, các pro lại phâm tâm thế?

Bọn cầu thủ mà không có gái (hàng tuần, hàng ngày) thì không đá được đâu. Tôi nghĩ trong ngành chứng trường cũng thế thôi. =))

Last edited by a moderator:
Vãi hàng! em nè nhìn lê tê phê quá! Em thích nhất đôi mắt của em ấy. Gợi cảm xúc quá! hihi.

Giờ nhìn hình em này còn phê hơn nhìn bảng điện các bác ợ.
Nhìn bảng miết trơ luôn rồi, ko còn cảm giác gì ráo. (chắc tại cắt nhiều quá nên mất cảm giác luôn roài) hic

Có mỗi vài hình thế này thì thớt bác bị tụt ngay ... bác update ảnh nóng liên tục cho ae giải tỏa stress:D

Last edited by a moderator:
Back