Pò Kho Chết Đinh

PCT lót đôi dép ngồi cửa là hiểu kiếp nạn này rồi nhé :111:
Mấy hôm trước, cụ Phá có ghé nhà em hỏi thăm sức khỏe, nhắn vài câu rồi bỏ đi. Sau mấy ngày, công nhận em chậm chạp thật, mới hiểu ra, sợ quá, đóng mi-ạ nó cửa Topic cho nó lành. Đợi xem lần này, ông Bò Kho, trẻ khỏe hơn, sẽ hành động ra sao?:beer_smile:

Gần chạm mốc 35 xuân xanh rồi, đi ái cũng muốn ướt dép rồi:2:
Thật thế á, thế em phải gọi bằng Anh Bò Kho rồi, vậy mà bấy lâu nay đắc tội...ăn theo nói leo với ông Anh, đừng giận em Anh nhóe :yahoo_108:

Thật thế á, thế em phải gọi bằng Anh Bò Kho rồi, vậy mà bấy lâu nay đắc tội...ăn theo nói leo với ông Anh, đừng giận em Anh nhóe :yahoo_108:
Ôi giời, cụ cứ gọi thoải mái, tôi ghét câu nệ kiểu cách. Cứ cụ cụ - em em, bác bác - em em cho nó sướng. Tôi tây lắm, rất ghét phân biệt lớn nhỏ :D

Ôi giời, cụ cứ gọi thoải mái, tôi ghét câu nệ kiểu cách. Cứ cụ cụ - em em, bác bác - em em cho nó sướng. Tôi tây lắm, rất ghét phân biệt lớn nhỏ :D
Ồ, thế thì cung kính không bằng tuân lệnh...Chơi...Phang phầm phập...ngay và luôn :gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle:

Kết thúc 1 ngày giao dịch thật mãn nhãn. Hàng họ AAA, SCR, CII, KLF thật khiến mình muốn nhún nhảy:banana105:
Từ hy vọng huề vốn khi hàng về, Bò có quyền hy vọng lãi vài chục %:67:
Đang theo dõi VIX: Nếu mai có giá sàn, mình sẽ dùng tiền trợ cấp múc ngay.:1:
Múc VIX giá sàn 21.1 như kế hoạch. T3 về tiễn ngay cho nó gọn danh mục.

Phở Pò của cụ bị thông cáo báo chí cái là hạ nhiệt ngay :43.jpg:
Nhìn cái cách nó kéo CE hôm qua thấy ko vui lắm, hôm nay cái cục gạch ở 29.0 lại vê lờ...bán bia..rang lạc chờ ngày ấy đến vậy :)

Back