Pò Kho Chết Đinh

Cái điều ai cũng thấy đang diễn ra, còn cái điều ít người thấy thì đang diễn biến rất lặng thầm...chúc cụ Bò Kho lồi mồm...khú khú...Sáng cụ action, Chiều đến em action nhóe...cụ đóng vai chánh, em xin chân vai phụ vậy :fight:

Kết thúc 1 ngày giao dịch thật mãn nhãn. Hàng họ AAA, SCR, CII, KLF thật khiến mình muốn nhún nhảy:banana105:
Từ hy vọng huề vốn khi hàng về, Bò có quyền hy vọng lãi vài chục %:67:
Đang theo dõi VIX: Nếu mai có giá sàn, mình sẽ dùng tiền trợ cấp múc ngay.:1:

Last edited by a moderator:
Kết thúc 1 ngày giao dịch thật mãn nhãn. Hàng họ AAA, SCR, CII, KLF thật khiến mình muốn nhún nhảy:banana105:
Từ hy vọng huề vốn khi hàng về, Bò có quyền hy vọng lãi vài chục %:67:
Đang theo dõi VIX: Nếu mai có giá sàn, mình sẽ dùng tiền trợ cấp múc ngay.:1:
Vỡ òa và hạnh phúc...Súp Cua đã và đang trên đường sạch sẽ TK...mai nữa là hết...thế là 02 ta đều Win-Win cụ Bò Kho nhé :banana105:

Vỡ òa và hạnh phúc...Súp Cua đã và đang trên đường sạch sẽ TK...mai nữa là hết...thế là 02 ta đều Win-Win cụ Bò Kho nhé :banana105:
Tôi còn lỗ mà :1:
Số đang hên nên tận dụng thôi, chứ thị trường éo lành mạnh cho lắm. Sáng mai chắc húng đầu phiên được chút thì lại bắt đầu èo uột thôi. Phần đông có hàng canh giá tốt thì thoát, chứ mong lãi trên chục % giống tôi sao được. Mỗi người có 1 kiếp số rồi:21:

Tôi còn lỗ mà :1:
Số đang hên nên tận dụng thôi, chứ thị trường éo lành mạnh cho lắm. Sáng mai chắc húng đầu phiên được chút thì lại bắt đầu èo uột thôi. Phần đông có hàng canh giá tốt thì thoát, chứ mong lãi trên chục % giống tôi sao được. Mỗi người có 1 kiếp số rồi:21:
Bởi, em khoái cái khẩu khí này của cụ Bò Kho, tám rất là thoải mái, không câu nệ từ ngữ...không ngại mất lòng...Chơi hết mình, Đùa hết sức...phận nhỏ lẻ...Chết ảnh hưởng mấy ai mà lo...cụ nhể...dzô...dzô :cungly:

Mai 20% hàng về. Kế hoạch: Sell
Thứ 6: 50% hàng về. Kế hoạch: Sell
Thứ 2 tuần sau: 30% hàng về: Chưa biết

Back