Nhật ký GLD !!!

Vàng đang tăng cực mạnh....hic...tiếc quá...khéo phải gọi cho anh Libi lấy cái tài khoản mini mới được...

Vàng đang tăng cực mạnh....hic...tiếc quá...khéo phải gọi cho anh Libi lấy cái tài khoản mini mới được...

Tôi xin ông, tăng thế mà gọi là tăng cực mạnh mà giờ này chưa bao giờ được coi là giờ tăng của vàng.

he he h Nó định đóng lệnh trong đêm nhưng không được nên sáng thứ 2 close lệnh.

à... thế hòa vốn là may hehe...

Đánh thử để cảm nhận trend thôi :)
Position thắng - hoà - thắng là ổn rồi anh ạ.
Gold sẽ down trong sự ngạc nhiên của chủ tịch =))

Hôm qua ăn đề 03, mượn gió bẻ măng phang hết chỗ được vào 30 thế chó nào lại ăn mới đau chứ. Nhưng được cái này lại mất cái kia... haizzzzzz.

Một điều thật là lạ có vẻ kinh tế đang hồi phục nhưng sao mình lại thấy khó khăn lại bắt đầu nhỉ ???

Dm, eo phim, chet ca lo de 2 hom nay roi, nho. qu¨¢ . . .
Có kết éo đâu. Hôm qua đi taxi bắt được tờ 5k đít 03 thế là về phang có 20k, được củ tư. Hôm nay phang tất tay 30, mịa được 15 củ nhưng bị thằng oil nó vặt mất 1k. hic hic hic nhục thật.

Hehe, đi hết cả rồi =))

1605 hit :D

Nhưng ở giá này thì lại LONG được đấy.
Tú có acc ko ?
Xin đừng có thấy giá rẻ mà lao vào. Gold tăng vì kỳ vọng có QE3. Với số liệu Non-Farm Employment Change tốt hơn dự kiến thì gần như chắc chắn Fed chẳng có động thái gì cả. Sau ngày mai canh short vàng là vừa.

Mịa hôm nay bị thằng gold phang cho phát vỡ mồm. Sao đợt này mình thua hoài vậy nhỉ??? Tại sao vậy??? f.k

Xin đừng có thấy giá rẻ mà lao vào. Gold tăng vì kỳ vọng có QE3. Với số liệu Non-Farm Employment Change tốt hơn dự kiến thì gần như chắc chắn Fed chẳng có động thái gì cả. Sau ngày mai canh short vàng là vừa.

Mịa hôm nay bị thằng gold phang cho phát vỡ mồm. Sao đợt này mình thua hoài vậy nhỉ??? Tại sao vậy??? f.k

Anh tạm nghỉ đi, cho em thuê lại tài khoản :D
Phân tích theo logic thông thường thì chết với tay to.

em ss 4 lần từ 1614 thì ăn dc 2 lần, 2 lần kia giật lên dính sl
về học lại timing và cách đặt sl :D

Anh tạm nghỉ đi, cho em thuê lại tài khoản :D
Phân tích theo logic thông thường thì chết với tay to.
Còn có 1k5 thôi, còn acc fx thì không chơi được gold.

em ss 4 lần từ 1614 thì ăn dc 2 lần, 2 lần kia giật lên dính sl
về học lại timing và cách đặt sl :D

Chỉ phang 1 lệnh thôi. Đúng sai mặc kệ nó vì trước khi vào lệnh cái đó đã tính hết rồi. Chạy theo giá làm gì mệt lắm.

Back