Ngoại tệ và hàng hoá

KK24

Well-Known Member
Gầy dựng tiêu đề mới. Rủ rê mấy "chiến binh" cũ (đã bỏ đi đâu rồi không biết??) ghé đây bình luận chạc (charts),mua vui và đương nhiên là vì mục tiêu kiếm tiền! Ai có chạc thì mời tự nhiên chia sẻ. Cảm ơn trước.

Nhắn tin: Nhờ @Colaido xoá dùm cái tiêu đề cũ trong đây nếu thấy tiện.Cảm ơn.

Gầy dựng tiêu đề mới. Rủ rê mấy "chiến binh" cũ (đã bỏ đi đâu rồi không biết??) ghé đây bình luận chạc (charts),mua vui và đương nhiên là vì mục tiêu kiếm tiền! Ai có chạc thì mời tự nhiên chia sẻ. Cảm ơn trước.

Nhắn tin: Nhờ @Colaido xoá dùm cái tiêu đề cũ trong đây nếu thấy tiện.Cảm ơn.
Xin cái chạc để bình

Em đặt cho tiêu đề "kêu" quá,anh ngại bà con không vô thì sao? Hihi...Cảm ơn em @Colaido . Ok,nếu không ai xung phong ra trận thì để anh soạn xong chiến lược sẽ post lên vậy? Chúc huynh đệ may mắn và cùng nhau chiến thắng!:3D_21:
em đợi anh ra Hàng
Chúc anh thành công
p/s: a về VN chơi mà ko cho bọn em biết nhá nhá :3D_15:

em đợi anh ra Hàng
Chúc anh thành công
p/s: a về VN chơi mà ko cho bọn em biết nhá nhá :3D_15:

Hihi...Về có 2 tuần thôi em. Không dám thông báo với banh bè trên VC vì ngại.

Chưa biết chọn hàng nào ngon nhất. Em có ý kiến gì không?

Em đang ôm 1 bé theo trend up weekly, ôm và rình mấy bé giá rẻ thanh khoản cạn kiệt

Chà,cũng hơi khó đoán trúng nha!:) Vì thị trường biết bao nhiêu cặp tương tự như vậy? Nhưng để KK đoán thử: Có phải cặp Libi đang nói là GU?

Chà,cũng hơi khó đoán trúng nha!:) Vì thị trường biết bao nhiêu cặp tương tự như vậy? Nhưng để KK đoán thử: Có phải cặp Libi đang nói là GU?
Em lại cứ tưởng bác hỏi chứng, hóa ra FX :1cool_byebye:

:3D_29: Để sửa lại cái chủ đề ban đầu?
em hóng thấy cú tèo dài hạn của gold. H4 hiện đang điểm sọc đẹp, D1 hồi kỹ thuật vào dải BB để rồi.... tèo, weekly tèo thấy rõ. Monthly em thấy 850 chưa biết vào khoản thời gian nào
Chém vậy được không bác

em hóng thấy cú tèo dài hạn của gold. H4 hiện đang điểm sọc đẹp, D1 hồi kỹ thuật vào dải BB để rồi.... tèo, weekly tèo thấy rõ. Monthly em thấy 850 chưa biết vào khoản thời gian nào
Chém vậy được không bác

Rất hay. Libi cho luôn chiến lược để hoàn hảo được chứ?

Em xin gợi ý cặp UJ Short cật lực ; khuyến mại thêm Long Gold. he he he

Em nghĩ $index sắp xuống. Nên sell U Buy J và Gold tăng.
À há...Engel mở 2 chạc ra đi! Cũng có thể chồng lên nhau để thấy...KK thấy rằng J với Gold là 1 khi đấu với U đó. Thành ra,trong 2 cặp chỉ cần đánh 1 là đủ!

Back