Một công việc tại Hà Nội

@winwin: bác "ham chơi" lắm, không thích hợp với công việc này :-)

@all: xin lưu ý đây là một công việc ổn định và lâu dài, chứ không phải thời vụ và cần thời gian làm việc cố định (từ đầu buổi sáng). Đơn vị tuyển dụng đang có những nhân sự như vậy (hợp đồng dài hạn + bảo hiểm) ở các tình miền Bắc với thời gian làm việc 5-7 năm rồi. Trong thực tế, nhân sự "lành nghề" có thể hoàn tất công việc trong buổi sáng khá dễ dàng.

@winwin: bác "ham chơi" lắm, không thích hợp với công việc này :-)

@all: xin lưu ý đây là một công việc ổn định và lâu dài, chứ không phải thời vụ và cần thời gian làm việc cố định (từ đầu buổi sáng). Đơn vị tuyển dụng đang có những nhân sự như vậy (hợp đồng dài hạn + bảo hiểm) ở các tình miền Bắc với thời gian làm việc 5-7 năm rồi. Trong thực tế, nhân sự "lành nghề" có thể hoàn tất công việc trong buổi sáng khá dễ dàng.

Có phải làm cho CIA không bác? Nghe như tình báo ấy nhỉ....

Bác Tican cho em 1 chân:
máy tính: 2
đường truyền adsl
scaner: chưa mua
máy in: chưa mua
máy ảnh: chưa có hí hí
Tuổi em hơn tuổi GLD 1 tý....

Không cần máy in.
GLD vẫn chưa gởi "thông tin chi tiết hơn", bác nhanh tay thì được xếp trước GLD luôn đó :-)

cái này mà làm tối được thì thích ghê :D.
Em có bà chị vợ , có máy tính, có adsl , có nhu cầu tìm việc lâu dài + bảo hiểm . Được thì bác PM cho em với .

Last edited by a moderator:
cái này mà làm tối được thì thích ghê :D.
Em có bà chị vợ , có máy tính, có adsl , có nhu cầu tìm việc lâu dài + bảo hiểm . Được thì bác PM cho em với .

Tính chất công việc là đều đặn và phải bắt đầu từ buổi sáng bác ạ.

Không cần máy in.
GLD vẫn chưa gởi "thông tin chi tiết hơn", bác nhanh tay thì được xếp trước GLD luôn đó :-)
Thanks Bác Tí . Có nhiều ứng viên sáng giá quá thành ra em xin rút.

Bác CACO và Kephongtran đặt cục gạch xong rồi không PM thông tin gì thêm làm sao mà chuyển cho người tuyển dụng bây giờ ?

Bác CACO và Kephongtran đặt cục gạch xong rồi không PM thông tin gì thêm làm sao mà chuyển cho người tuyển dụng bây giờ ?

Nhưng em xem lại thì hóa ra là sáng em bận rồi bác ạ... Trước em định ỉm đi thuê 1 đứa làm trả nó 3,5 tr thôi, em ở giữ kiếm 500 nhưng như thế hơi phi đạo đức quá hehe...
Em giới thiệu bác khác nhé????

Em PM cho bác rồi ạ

Last edited by a moderator:
Em định xin cho thằng em nhưng nó chưa thu xếp kịp nên em xin rút cục gạch bác Tí ơi

Back