Một công việc tại Hà Nội

TiCan

Well-Known Member
Mô tả công việc:
1. Nhập liệu đơn giản, biết sử dụng scanner.
2. Làm việc tại nhà, hàng ngày bắt đầu từ 8:00
3. Kết quả được giao nộp bằng email.
4. Thời gian thực hiện trung bình hàng ngày: khoảng 3-5 tiếng tùy theo mức độ quen việc.
5. Ứng viên cư trú lâu dài tại Hà Nội để tiện việc tiếp nhận tài liệu.
6. Lương 3.5 triệu/tháng.

Cho e ké với ...nếu vẫn còn xuất nhá bác Tican...tks

Last edited by a moderator:
Trời, mịa cạnh tranh khủng khiếp quá nhỉ.

Chào bác TiCan, em new mem mới reg vào 4rum, mong bác cho em chi tiết công việc bác đang cần, em dân HN gốc ạ :D

Em cũng đặt gạch bác ơi. Em hỏi cho cậu em hợp với công việc này, có thêm yêu cầu gì không, bác cho em thêm thông tin với.

Đến giờ này ghi nhận được 5 cục gạch, đều đã PM thêm yêu cầu thông tin bổ sung. Các bác xem Inbox nhé.

Các ứng viên cần cung cấp các chi tiết (PM cho tôi) : giới tính, năm sinh, khu vực cư trú, các công việc đã từng kinh qua, trình độ văn hóa và chuyên môn, các điều kiện hiện có về computer, scanner, đường truyền internet. Cũng cần có địa chỉ email để bên tuyển dụng liên lạc.

Đã chuyển những "thông tin chi tiết hơn" nhận được hôm qua đến người tuyển dụng.

Thân chào.

P/S: công việc theo tôi biết thì không bao gồm chủ nhật, nếu quen việc thì có thể hoàn tất trong buổi sáng hàng ngày.

Các ứng viên cần cung cấp các chi tiết (PM cho tôi) : giới tính, năm sinh, khu vực cư trú, các công việc đã từng kinh qua, trình độ văn hóa và chuyên môn, các điều kiện hiện có về computer, scanner, đường truyền internet. Cũng cần có địa chỉ email để bên tuyển dụng liên lạc.

Đã chuyển những "thông tin chi tiết hơn" nhận được hôm qua đến người tuyển dụng.

Thân chào.

P/S: công việc theo tôi biết thì không bao gồm chủ nhật, nếu quen việc thì có thể hoàn tất trong buổi sáng hàng ngày.

Mấy cái này của anh mạnh lắm:

Trading desk: 3 Computer, 2 Laptop
Printer: 2 (HP, Canon)
scanner: 1 (HP)
Camera: 3 (Canon, Sony, Sony)
video camera: 1 Sonny
......

Mấy cái này của anh mạnh lắm:

Trading desk: 3 Computer, 2 Laptop
Printer: 2 (HP, Canon)
scanner: 1 (HP)
Camera: 3 (Canon, Sony, Sony)
video camera: 1 Sonny
......

Quán internet có kèm dịch vụ in ấn ah anh ;))

Bác Tican cho em 1 chân:
máy tính: 2
đường truyền adsl
scaner: chưa mua
máy in: chưa mua
máy ảnh: chưa có hí hí
Tuổi em hơn tuổi GLD 1 tý....

Back