MỘC !

sữa thích xòe à, theo mình các bạn nữ trẻ, form còn tương đối chuẩn thì nên chọn loại ôm tý sẽ tôn dáng hơn là dạng xòe.
kín đáo thì như vài
New-fashion-summer-crochet-trim-lace-neck-black-midi-evening-party-clothing-women-midi-dress-2014.jpg
sexy tý thì như vài
Black-Short-Mini-Satin-Beading-Strapless-Evening-Dress-21651-72825.jpg
Anh này tuền thích gái Tây này:1cool_byebye:

Cái nì là gu và chuẩn mực nhá anh Chứng Dế :21: em cũng rất thích dáng của mấy bạn Tây vì có chiều cao ( có lẽ cái gì mình ko cóa thì mình lại thix....khà khà khà )
Dáng chuẩn mặc thì đẹp, không mặc gì cũng đẹp..., nhưng đã chắc gì phù hợp với dáng mình...mình chọn váy cơ mờ, ý mình chỉ có thế:1cool_look_down:

Theo vote của mí anh giai cho mỹ nhân thế giới năm 2015​
Cô gái nhỏ nhắn xứ sương mù đã cố gắng vượt qua nỗi e ngại của bản thân để diễn xuất và cũng đã chứng minh với nhà sản xuất rằng, cô là sự lựa chọn đúng đắn nhất cho vai diễn mẹ rồng. Trước đây, giám đốc dự án của phim muốn tìm một diễn viên cao ráo, tóc vàng, mảnh mai nhưng Emilia với vẻ đẹp hoàn toàn khác đã được lựa chọn và chinh phục khán giả. Người đẹp sinh năm 1986 sở hữu vóc dáng thấp, hơi mập và có mái tóc nâu nhưng vẫn rất quyến rũ.
Emilia Clarke - Phụ nữ gợi tình nhất hành tinh năm 2015
Ngôi sao phim 'Trò chơi vương quyền' vừa được tạp chí Esquire bình chọn và chụp bộ ảnh sexy.

@KK24

:21: vào nhà em chơi phải phím hàng ăn bằng lần cho em :1cool_look_down: ha !
tuyền đi hóng thôi sao dám phím.
Mà ăn bằng lần cỡ Dash sư phụ còn không chịu nổi nhiệt đâu, toàn giữa đường đứt gánh vì cản... (TA)
Ăn bằng lần có 2 khẩu quyết: Lỳ và Ngu (TA) cô luyện nổi không?

Tôi nhìn con HHS với con SVC (cũng sắp bằng lần rồi) là biết roài nhảy ra nhảy vào 3 lần trong khi giá nhích 5-7%. Có phải lúc nào cũng kiếm đc em ăn bằng lần đâu, các anh ý đã phím là phải chắt chiu cơ hội.
Thầy thật tinh ý và cũng thật là nice khi nhắc nhở em :thankyou: Em thừa nhận em thiếu kỷ luật, mẻ cá sau nhất định phải ngâm cho tới, cho ra được mẻ nước mắm Phú Quốc thơm lừng, ko phá kỷ luật nữa :green:

Hôm nay lại ngẫm về Tam Quốc, em có 1 cách nhìn như vầy anh @chim_non thấy sao...
Lưu Bị trước khi chết nhắc con phải kính và tuân theo lời Khổng Minh. Vì sao, vì ông hiểu rõ khuyến điểm của con mình là thiếu trí và thiếu dũng -> Nhà Thục vẫn còn duy trì được sau khi Lưu Bị mất.
Ông Tào thì lại dặn con mình là dùng Tư Mã nhưng lại nghi kỵ và khống chế ! Giả sử nếu dòng họ Tư Mã được thỏa mãn những gì mà họ nghĩ là họ xứng đáng có khi cống hiến 2, 3 đời cho nhà Ngụy thì chắc ko làm phản anh nhỉ... ( ko biết em coi phim có bị biên kịch khác so với nguyên tác ko nữa ! )

Back