Locke's trading - trade... rình...

Dòng chứng chưa tới thời cụ ạ, dòng nào đang hot em theo dòng đó, chắc 2 cụ hiểu ý em:4:
Hoá ra nhồi vào SHB, thế thì nhồi mạnh vào cho tôi ke ke :):):)
Tưởng con mới thì đoán là ssi chứ con cũ thì rada của tôi nó bắt sóng của ông từ hôm trước rồi còn gì :)

Sent from my iPad using Tapatalk

Hoá ra nhồi vào SHB, thế thì nhồi mạnh vào cho tôi ke ke :):):)
Tưởng con mới thì đoán là ssi chứ con cũ thì rada của tôi nó bắt sóng của ông từ hôm trước rồi còn gì :)

Sent from my iPad using Tapatalk
Lạy cụ, cụ xài rada săn ngầm của P3 à, cái gì cũng ko qua được mắt cụ[emoji33]
Thôi, em bắt đầu lặn nhé, tí tởn nổi lên là bị gõ đầu ngay[emoji28]

Buồn tình, ngồi rình, hốt đống Phân bất thình lình:4:
Tình cũ, ngâm rượu, ủ mưu chờ hội tụ:65:
Thể theo yêu cầu đua đòi quay tay, hôm nay chốt ngay con Ếch giá 9.
Ngày mai lại rình, bất thình lình chộp lại con Ếch thật là xinh:21:
Dạo này quay tay khéo phết nhở :113:, lúc sáng hỏi tôi con ếch tưởng ... đầu tư chứ :24:

Dạo này quay tay khéo phết nhở :113:, lúc sáng hỏi tôi con ếch tưởng ... đầu tư chứ :24:
Đầu tư thật đấy cụ ạ, em nông dân, chẳng biết làm gì ngoài việc buôn Phân buôn Ếch:106:
Nhưng lúc nào xoay được thì cứ xoay cụ ạ, kiếm cơm qua ngày, phận nông dân nó khổ thế đấy:21:
Còn vài ký Sữa hôm nay về, định đem bán nốt, ai dè nó tăng, thôi thì ôm đấy để dành dìm cụ @Cào Cào vậy:786:

Đầu tư thật đấy cụ ạ, em nông dân, chẳng biết làm gì ngoài việc buôn Phân buôn Ếch:106:
Nhưng lúc nào xoay được thì cứ xoay cụ ạ, kiếm cơm qua ngày, phận nông dân nó khổ thế đấy:21:
Còn vài ký Sữa hôm nay về, định đem bán nốt, ai dè nó tăng, thôi thì ôm đấy để dành dìm cụ @Cào Cào vậy:786:
Sữa mà mua lần vài kí chứng tỏ nhà có điều kiện.

Công nhận, cụ Siu nhơn dìm kinh thật, giờ cứ nhìn thấy cụ Siu nhơn là tè ra quân... :20::20::20::omg1:

Công nhận, cụ Siu nhơn dìm kinh thật, giờ cứ nhìn thấy cụ Siu nhơn là tè ra quân... :20::20::20::omg1:
Thế cụ Cào định thế nào, hôm nay Sữa vẫn ko qua được 103-104, theo em là cản mạnh, đang lưỡng lự có nên sút luôn ko đây.
Chỉ sợ thị trường sập, em nó lại được lôi ra làm bà đỡ:36:
Qua cản đấy thì khỏi bàn:4:

Thế cụ Cào định thế nào, hôm nay Sữa vẫn ko qua được 103-104, theo em là cản mạnh, đang lưỡng lự có nên sút luôn ko đây.
Chỉ sợ thị trường sập, em nó lại được lôi ra làm bà đỡ:36:
Qua cản đấy thì khỏi bàn:4:
Em đang mơ mộng em nó được tạm phong làm chiến tướng để dẫn dắt VN30 công phá thành trì, nhưng mà bị dính cú này, cũng ko biết ra sao, đành Bám càng cụ Siu nhơn...cụ bảo chém thì em chém...cụ bảo chặt thì em chặt... :6::6::6::6:

Em đang mơ mộng em nó được tạm phong làm chiến tướng để dẫn dắt VN30 công phá thành trì, nhưng mà bị dính cú này, cũng ko biết ra sao, đành Bám càng cụ Siu nhơn...cụ bảo chém thì em chém...cụ bảo chặt thì em chặt... :6::6::6::6:
Hic, đang hỏi cụ, cụ lại hỏi em, em còn có vài lô lẻ, đang tính bám càng theo cụ, kiếm tiền mua sữa cho con:hongthem:
Cái cản đấy đúng lý hôm nay qua, nhưng thình lình lòi ra vụ bán tháo SCR, nên giờ ko biết thế lào:106:

Hic, đang hỏi cụ, cụ lại hỏi em, em còn có vài lô lẻ, đang tính bám càng theo cụ, kiếm tiền mua sữa cho con:hongthem:
Cái cản đấy đúng lý hôm nay qua, nhưng thình lình lòi ra vụ bán tháo SCR, nên giờ ko biết thế lào:106:
Nếu cụ chỉ ngại SCR thì dễ ợt...xử lý đơn giản cực... Cứ ôm ấp em nó :)
Còn em thì em ngại vụ khác...tự dưng có mỗi SCR mà cả thị trường tái mặt...sth wrong??? Thế nên em đợi 3 ngày nữa, rõ xu hướng em mới tính tiếp được. Hôm qua Sys cảnh báo rồi, hôm nay lại càng xấu hơn :(

Nếu cụ chỉ ngại SCR thì dễ ợt...xử lý đơn giản cực... Cứ ôm ấp em nó :)
Còn em thì em ngại vụ khác...tự dưng có mỗi SCR mà cả thị trường tái mặt...sth wrong??? Thế nên em đợi 3 ngày nữa, rõ xu hướng em mới tính tiếp được. Hôm qua Sys cảnh báo rồi, hôm nay lại càng xấu hơn :(
Bác có bộ sys ngon quá, bộ của em nó toàn báo cáo láo! điên nó thật!:102:

Hôm nay bán nốt mấy ký Sữa cuối cùng @102, các cụ đè kinh quá, ko ngóc lên nổi:hongthem:
Phân thì hàng tồn kho nhiều roài, nhưng chẳng thèng nào trả giá cao để mình bán, nên ôm đó tiếp vậy.
Chỉ có bầy Ếch là nhảy loạn xị cả lên, nhưng thế mình lại thích:21:

Back