Kỹ năng nâng cao !

Luôn luôn thấp hơn first half goal line (nếu có rung)....còn nếu cao hơn là ko rung...

Anh mà ở SG thì hàng ngày em mời anh ra cafe ... chơi cho cháy vài cái ACC cho nó nhanh trưởng thành ... đọc mãi vẫn mông lung quá :D Toàn ngôn ngữ chuyên nghành chưa tiếp xúc bao giờ :(

Anh mà ở SG thì hàng ngày em mời anh ra cafe ... chơi cho cháy vài cái ACC cho nó nhanh trưởng thành ... đọc mãi vẫn mông lung quá :D Toàn ngôn ngữ chuyên nghành chưa tiếp xúc bao giờ :(
Tất nhiên, mày phải chơi thì mới quen được chứ....

Nó có cho mình mớ cái ACC 10 chai không anh ??? e lien hệ làm cái vừa học vừa thực hành cho dễ hiểu :D
20 usd trở lên em nhé....lập đi rồi anh hướng dẫn cho chơi...kiếm tiền bao gái ngon ơ...

20 usd trở lên em nhé....lập đi rồi anh hướng dẫn cho chơi...kiếm tiền bao gái ngon ơ...

Em khoái nhất ở anh câu này...mà đi tiền đều là sao anh, em dọc anh viet lung tung het, ko hiểu gì cả...có nghĩa là Full goal line và First haft goal line phải trùng nhau huh anh???

Nó có cho mình mớ cái ACC 10 chai không anh ??? e lien hệ làm cái vừa học vừa thực hành cho dễ hiểu :D

Ddaih gia Sài Gòn đây sao??? em vơi anh Snatch mỗi lần bet cao lắm có vài trăm ngàn thôi anh ơi he he he

Đang ứng dụng lý thuyết của đại ca snat vào trận Zarafashon-Mubarek
Match goal:over 1,5 2,62
Goal line-inplay: over 1,5 2.675

Rung điii nào !!!

Ngược với rung là ko rung nhé:
1 (Current Score 2-1) Under 3.5 KuPS Kuopio v Llanelli
(Goal Line In-Play) 05/07/2012 None 1.70 Won

Tạch con này,trận này thua có thể do đánh quá sát giờ(Phút 86) hoặc do trận đấu đã có quá nhiều bàn thắng,đội kia không muôn hành hạ đối thủ thêm nữa,...vvv :D

Back