Thảo luận Ichimoku Kinko Hyo - Một cách tiếp cận của Morning Star

Đây là 2 trang web mình tự học ichimoku xin chia sẽ cũng các bạn.Bài này mình post lâu rồi ko hiểu sao lại bị xóa.
http://min-fx.jp/seminar/index_47.html ==> toàn tập của bác Nhật Bổn.
www.kujyaku.cn ==> cái này của anh Trung Của trong phần bài học nâng cao có nói về ví dụ thời gian rất hay.

Chia sẽ để thành công hi vọng các bác vận dụng tốt.

Cám ơn bác nhiều :) vậy là em múa rìu qua mắt thợ rồi
Vài người cũng biết link bác giới thiệu, thông qua em, từ rất lâu rồi :
Những gì em tính nói....hì... hì.....
phần lớn trong cái link của bác đấy.... vậy là em không cần phải nói nhiều nữa rồi:)
kính các Thầy tự mình nghiên cứu link gốc, tránh tam sao thất bản.....cái gì tự nghiệm nó mới thấm....

GT & GL & Happy New Year !!!

Last edited:
Cám ơn bác nhiều :) vậy là em múa rìu qua mắt thợ rồi
Vài người cũng biết link bác giới thiệu, thông qua em, từ rất lâu rồi :)
Việc cho và nhận đôi khi nó cũng chua chát lắm, bác Kimma ạ :)
Bao nhiêu thầy vào đây, rồi lại đi ra....đi ra rồi lại đi vô.... thường thôi....
Những gì em tính nói.... phần lớn trong cái link của bác đấy.... vậy là em không cần phải nói nhiều nữa rồi:)

GT & GL & Happy New Year !!!
Bác cứ nói quá em chỉ là newbie thôi, ko dám làm thầy thợ ai hết. Hi vọng bác vẫn giữ ý định ban đầu post lên cho mọi người học tập :4:.

Bác cứ nói quá em chỉ là newbie thôi, ko dám làm thầy thợ ai hết. Hi vọng bác vẫn giữ ý định ban đầu post lên cho mọi người học tập :4:.
Cái kiến thức Ichimoku thì không qúa khó để nắm bắt.... :4: tm nhể ?! :71:
bác tham gia chia sẻ luôn cho vui, em tình nguyện làm châ điếu đóm vậy :4:

mà thôi, việc chia sẻ cứ nên tiến hành, xóa tan bức màn mờ ảo, huyền bí bao quanh Ichimoku Kinko Hyo dù vô tình hay cố ý, là việc nên làm, không thành công cũng thành nhân
bí mật Ichimoku của người Nhật phải được cộng đồng traders Việt bật mí và xào nấu... :4:

Last edited:
mà thôi, việc chia sẻ cứ nên tiến hành, xóa tan bức màn mờ ảo, huyền bí bao quanh Ichimoku Kinko Hyo dù vô tình hay cố ý, là việc nên làm, không thành công cũng thành nhân
bí mật Ichimoku của người Nhật phải được cộng đồng traders Việt bật mí và xào nấu... :4:
Em chỉ nhìn hình đoán chữ và nhìn chữ đoán hình nên ko biết chia sẽ ntn đây, bác văn hay chữ tốt có kiến thức tốt nên chia sẽ cho người cùng học, có chỗ nào em góp đá hay ném đá được sẽ phụ bác :4:.

Back