Hàng Nguội và Hàng Nóng

Hàng nào là nóng, hàng nào là nguội anh @libi ơi!

Attachments

26.7 KB · Views: 28
    28.4 KB · Views: 28
    45.4 KB · Views: 27
    31.1 KB · Views: 27
    41.2 KB · Views: 28
    26.5 KB · Views: 28
Thử phát, phiền anh em tý nhé

<iframe width="560" height="315" src="
" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
Có những lúc em nghĩ điều duy nhất khiến các nhà đầu tư thành công luôn khuyên nên có 1 chiến lược đầu tư của riêng mình là vì chiến lược nào cũng tỏ ra hiệu quả trong 1 giai đoạn nào đó. Trung thành với 1 phương pháp mà bạn hiểu rõ sẽ giúp bạn không sốt ruột mà nhảy ra khỏi vòng tròn năng lực của mình rồi rơi vào vòng xoáy mua đỉnh bán đáy hoặc chết trước cửa thiên đường.

Có những lúc em nghĩ điều duy nhất khiến các nhà đầu tư thành công luôn khuyên nên có 1 chiến lược đầu tư của riêng mình là vì chiến lược nào cũng tỏ ra hiệu quả trong 1 giai đoạn nào đó. Trung thành với 1 phương pháp mà bạn hiểu rõ sẽ giúp bạn không sốt ruột mà nhảy ra khỏi vòng tròn năng lực của mình rồi rơi vào vòng xoáy mua đỉnh bán đáy hoặc chết trước cửa thiên đường.

Không phải đâu, vì thứ nhất nó hạn chế được rủi ro, thứ nhì nó phù hợp với tính cách bản thân thì cũng hiệu quả hơn

Nhưng điểm quan trọng là tính kỷ luật, chiến lược nào cũng đòi hỏi tính kỷ luật cao mà người ta thì tự do quen rồi... tự do của cá nhân lại càng xả láng

Phim thì như sách mà sách lại không như đời... Kỷ luật mà ngon từ bé thì ông nào lớn cũng thành đại tướng hết hehe

Đã cắt lỗ chú hàng lởm SGO tập chung vào mấy chú đang tím

con này thì lởm quá chứ còn gì

Vợ chồng nhà nó có cái nhà máy đóng chai đang sắp phá sản phải trốn trong trỏng

Lập hẳn dầu thực vật sài gòn tưởng là khổng lồ

công ty 200 tỏi vốn thật không rõ có nổi 200 triệu hay không

ĐỊnh bán giấy về quê cứu lại nhà máy nhưng bất thành

Trừ thằng TMT em dislike, ảnh những chú còn lại nhìn gợi đòn vãi
Anh dislike quá chuẩn, TMT đúng hàng nguội, nguội ngơ nguội ngắt luôn. Còn lại em gái Long Hậu 3 sôi 2 lạnh, trong tuần tới thì cũng phải đưa ra lời phán xét thôi, hope sẽ được ốc nhồi!20160701_LHG.png

con này thì lởm quá chứ còn gì

Vợ chồng nhà nó có cái nhà máy đóng chai đang sắp phá sản phải trốn trong trỏng

Lập hẳn dầu thực vật sài gòn tưởng là khổng lồ

công ty 200 tỏi vốn thật không rõ có nổi 200 triệu hay không

ĐỊnh bán giấy về quê cứu lại nhà máy nhưng bất thành
Em ko soi cơ bản. Thuần PTKT nên thi thoảng die bởi hàng lởm bull đểu

Đồng ý là ko nên sốt ruột để nhẩy ra, nhưng thị trường vận động nên kiểu gì cũng phải tìm cách mở rộng vòng tròn năng lực.

Ngứa tay lại làm tý VMI. Chốt lãi đóng lỗ cú lướt sóng trước lãi ra 1 tẹo

Back