Hàng Nguội và Hàng Nóng

DPM không cách nào đoán đáy được, mỗi ngày cứ hụt vài line!
thì bỏ qua nó mà chiến teen teen chân dài
List hàng nóng của em CE tới 7-80% nhưng lại chỉ dám vợt 2 chú với số tiền nhỏ nhỏ.
Vnindex 2 phiên sắp tới mới nhạy cảm đối với cách nhìn chart của em. Vùng 545-550 rất khó khăn để ra quyết định cờ bạc
View attachment 2943

Bác soi chart PVX đi xem phen này nó lên được nhiêu? 6 được không :105:

List hàng nóng của em CE tới 7-80% nhưng lại chỉ dám vợt 2 chú với số tiền nhỏ nhỏ.
Vnindex 2 phiên sắp tới mới nhạy cảm đối với cách nhìn chart của em. Vùng 545-550 rất khó khăn để ra quyết định cờ bạc
View attachment 2943
Nếu a mua cho 3-6 tháng thì vùng giá hiện tại vẫn quá tốt ... còn trong ngắn hạn 1-2 tuần thì e nghĩ VNI vẫn hướng về vùng 55x thôi... sau đó mới thì tùy tình hình thực tế cung vs cầu mới gọi là khó ... từ 537 - 54x e nghĩ không có quá nhiều rào cản đâu ... vượt nhẹ nhàng trong tuần thôi :D

Bác soi chart PVX đi xem phen này nó lên được nhiêu? 6 được không :105:
Thị trường chỉ cần đi ngang, đóng cửa tháng này PVX giá >=5 thì em mơ tới giá 8 bác ợ
Nếu a mua cho 3-6 tháng thì vùng giá hiện tại vẫn quá tốt ... còn trong ngắn hạn 1-2 tuần thì e nghĩ VNI vẫn hướng về vùng 55x thôi... sau đó mới thì tùy tình hình thực tế cung vs cầu mới gọi là khó ... từ 537 - 54x e nghĩ không có quá nhiều rào cản đâu ... vượt nhẹ nhàng trong tuần thôi :D
Mua lâu thế cổ phiếu nó mốc thì sao :D Mình sẽ ôm hàng rất lâu nếu nó cứ tăng và các anh tay to không củ xả.

View attachment 2943
Nhìn cái bảng của bác ghiền quá đi. :1:

Lâu ko vào đây hôm qua và nay mới mua thêm ít hàng xịn...
Vào hàng muộn nên ko dám hàng nóng nữa mà toàn vào bu sịp ...
DM : SSI;REE;SJS;TDH;VCG
Có con nào ko ổn ko các cụ?

Tới này còn đám bank ko biết sắp hết vân hạn hay chưa các bác nhỉ ?
Em đề cử các mã bank (để theo dõi thôi nhé) :
1)BID : vì lông mua ròng
2)CTG vì sắp qua vận đen
3) ACB cũng sắp qua vận đen
4) MBB có vẻ có FA tốt nhưng hơi nhiều bí ẩn
Riêng quan điểm về SHB thì lên hơi nhiều rồi nhỉ... chỉ coi như 1 địa chỉ đầu cơ
Mời các bác bình loạn tiếp !

Tới này còn đám bank ko biết sắp hết vân hạn hay chưa các bác nhỉ ?
Em đề cử các mã bank (để theo dõi thôi nhé) :
1)BID : vì lông mua ròng
2)CTG vì sắp qua vận đen
3) ACB cũng sắp qua vận đen
4) MBB có vẻ có FA tốt nhưng hơi nhiều bí ẩn
Riêng quan điểm về SHB thì lên hơi nhiều rồi nhỉ... chỉ coi như 1 địa chỉ đầu cơ
Mời các bác bình loạn tiếp !
Mấy con kia e không ý kiến ... riêng SHB thì se không dưới mệnh được đâu bác :D (HIện tại e không có SHB nên nhận định khách quan )

Hàng của bác @win_ck toàn hàng hiệu nặng mông. Em thích cái danh mục đầu tiên (SSI;REE;SJS;TDH;VCG) của bác thôi

Back