Bình luận Giao dịch hàng ngày_Tháng 4 ánh sao phía xa bỗng nhiên dần tàn !!!

Status
Not open for further replies.
Ặc, hộc máu, em có lái gì đâu. Chỉ là giới thiệu, còn may mắn thì được chú ý đến thì lúc đó sẽ biết, ko được thì xịt anh à

Sent from my iPhone using Tapatalk
Chiêu khích tướng đấy :21:

Quỹ to liệu bọ có thích ko chị :)), và chắc gì đã vào tiền kiểu giật cục kaka

Sent from my iPhone using Tapatalk
Nhiều ông cứ sợ VIC nắm 94% nên toàn quyền quyết hết. Thực ra 94% hay 51% cũng có khác gì nhau đâu?
1% hay dưới 50% cũng không khác nhau nhiều ngoài quyền đề cử người vào hđqt, nhưng vào mà không quyết được gì cũng như không thôi mà.

36% là có quyền phủ quyết mà chị
Ừ, chị chưa đọc kỹ cái này cứ tưởng quá bán là thông qua hết.
Nhưng mấy khi cổ đông dự họp hết đâu nên để tập trung đủ tỷ lệ phủ quyết trong đại hội là hơi khó.

mua đủ 36% hoặc 51%
Lúc đó thì mình là cổ đông lớn và thằng khác phải đấu tranh với mình chứ :24::24::24:
Cổ đông nhỏ cứ bằng lòng với quyền khởi kiện của 1% là được rồi :21:

Last edited:
Về được 68 thì ủng hộ thêm 1 ít, không thì thôi vậy :1:
Chả cần.
Mình thích thì mình nói thôi chứ mình biết thừa các đăng ấy mua được vài chục đến vài trăm nghìn là hết :21:
Phải như cái quỹ to to nào đấy đợi NTC tăng 4 lần mới mua thỏa thuận hàng triệu cổ ấy tớ mới phục :1:

Chả cần.
Mình thích thì mình nói thôi chứ mình biết thừa các đăng ấy mua được vài chục đến vài trăm nghìn là hết :21:
Phải như cái quỹ to to nào đấy đợi NTC tăng 4 lần mới mua thỏa thuận hàng triệu cổ ấy tớ mới phục :1:
Chị Đại thông củm, muốn ủng hộ chị lắm nhưng ví mỏng quá, không giàu như anh quỹ kia được nên cũng phải canh đồng mắm đồng muối :10:

Anh Caco có cái deal trai phiếu ~ 9.5%/năm ngon quá, tâm lý ví lép muốn giàu nhanh ko dám mua chứ tiền to ls này ngon quá, mà vợ em bảo ko thích đám DN cầm cố bằng cp.

Status
Not open for further replies.
Back