Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Chúc cccm Trung Thu vui vẻ
dita-von-teese_54.html

Nhờ các ac đánh giá việc hạ lãi suất với ạ
Hạ theo lộ trình thì k ns làm gì. Mọi thứ truyền thông thấy vẫn ổn mà động thái hạ ls có vẻ hơi đường đột chả ai nghỉ giảm mà đùng cái giảm nên hơi lo âu tí . cảm giác ngân hàng đang có vấn đề chẳng hạn như thanh khoản...?

Mềnh thích đúng, có đúng thì mới cò xèng mang về nhà :15:
Ý e là thế mà thầy táo, mình đúng thì mới có xèng mang về... còn “các chú” đúng hay sai ko quan tọng với mềnh hehe... tại e đọc thấy nó sao sao nên phản biện tý cho vui chứ bụng e đầy cổ còn mong nở nó phá đỉnh ngàn hai lắm lắm luôn :)
Happy TRUNG THU cả nhà :partytime::yahoo_108:

Nhờ các ac đánh giá việc hạ lãi suất với ạ
Hạ theo lộ trình thì k ns làm gì. Mọi thứ truyền thông thấy vẫn ổn mà động thái hạ ls có vẻ hơi đường đột chả ai nghỉ giảm mà đùng cái giảm nên hơi lo âu tí . cảm giác ngân hàng đang có vấn đề chẳng hạn như thanh khoản...?
Có suy thoái ko, GDP liệu có bị ảnh hưởng, vụ Ex chưa rõ

Sent from my iPhone using Tapatalk

chắc cháy bỏ chứng lâu rồi bác :21:
Cũng nghĩ vậy, viết hay thì đánh dở nhưng hay thì ko cãi dc. Thời kỳ đầu còn nghe có winwin gì mở lớp nữa, rồi copy cái hệ thống swing của NN về bảo phát minh system đánh T4 của VN, đến giờ Thế Minh vẫn còn dùng để tư vấn KH gọi là hệ thống... của chúng tôi :106:
@betaplamgiau đừng lo chuyện quốc gia làm gì, tới thời khắc sẽ chạy vì những chuyện "vô tình" nhưng dòng tiền thì "cố tình" kiểu PVD.
P/s: trước có làm chung 1 time với ku em Sanjin, cũng khuyên bảo chánh đạo nhưng ko nghe, chán thật

Cũng nghĩ vậy, viết hay thì đánh dở nhưng hay thì ko cãi dc. Thời kỳ đầu còn nghe có winwin gì mở lớp nữa, rồi copy cái hệ thống swing của NN về bảo phát minh system đánh T4 của VN, đến giờ Thế Minh vẫn còn dùng để tư vấn KH gọi là hệ thống... của chúng tôi :106:
@betaplamgiau đừng lo chuyện quốc gia làm gì, tới thời khắc sẽ chạy vì những chuyện "vô tình" nhưng dòng tiền thì "cố tình" kiểu PVD.
P/s: trước có làm chung 1 time với ku em Sanjin, cũng khuyên bảo chánh đạo nhưng ko nghe, chán thật
cũng tiếc một trẻ tuổi tài cao:21:

Status
Not open for further replies.
Back