Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
@becks2367 anh mở thớt 2018 thứ 3 tuần sau nhoa?
Chỉ cần làm bài thơ tặng mọi người cồng chiên phiên giao dịch đầu năm mới là được.
Anh chị em tín nhiệm anh hết mình, đừng từ chối nhoa?
Em tuổi gì mà đòi đăng đàn...anh vui tính, hào sảng...lại đang son với thớt củ...đủ tiêu chí để a khai bút.
Ps: Còm này đủ 10 LIKE anh mở thớt mới nhé:1cool_byebye:

Em tuổi gì mà đòi đăng đàn...anh vui tính, hào sảng...lại đang son với thớt củ...đủ tiêu chí để a khai bút.
Ps: Còm này đủ 10 LIKE anh mở thớt mới nhé:1cool_byebye:
Gọi ông @DragonCorp nhờ mở thớt, em nghĩ vậy nó mới huyền bí... Năm Tuất thì dùng con Thìn khai mở, mộ khố hỷ hình xung, đúng tuyệt chiêu của manh phái DKN...hi hi
Ps:
Khi mở thớt nhớ ghi rõ địa chỉ... VC phố, Hà Nội tỉnh, Việt Nam quốc... và cảm tạ công ơn của Thánh Thần...nữa chứ... quên mất!!!
À, miệng phải lầm bầm mí chữ tô đậm nữa, lấy lưỡi đưa lên chạm nướu của hàm trên... gọi là mở công tắc điện!!!

Last edited:
Gọi ông @DragonCorp nhờ mở thớt, em nghĩ vậy nó mới huyền bí... Năm Tuất thì dùng con Thìn khai mở, mộ khố hỷ hình xung, đúng tuyệt chiêu của manh phái DKN...hi hi
Ps:
Khi mở thớt nhớ ghi rõ địa chỉ... VC phố, Hà Nội tỉnh, Việt Nam quốc... và cảm tạ công ơn của Thánh Thần...nữa chứ... quên mất!!!
À, miệng phải lầm bầm mí chữ tô đậm nữa, lấy lưỡi đưa lên chạm nướu của hàm trên... gọi là mở công tắc điện!!!
Ôi chời... đọc lại hết hồn... mê tín nhứt xứ VC... là Chủy Do ta...hu hu hu

Ôi chời... đọc lại hết hồn... mê tín nhứt xứ VC... là Chủy Do ta...hu hu hu
Thôi vầy cho nó giản đơn...
Kính nhờ Đại Pháp Sư @xBuu làm phép, hóa giải mọi sự hung, mang đến mọi sự lành... cho phố VC ta vậy!!!
Đội ơn Đại Pháp Sư ạ!!!
Ps: Mỗi user phím cho Pháp Sư 3 chữ cái tâm đắc nhất, gọi là Lễ vật...hi hi

Status
Not open for further replies.
Back