Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
HCM vs VND hình như ph thành công trái phiếu, nâng vốn xong chắc được banh càng nâng hạn mức vay. tiền lại ào ạt :2cool_misdoubt:
Theo e dự thì sau tết dương dòng CK sẽ lead thị trường, cứ chọn mấy thằng to khỏe nhất ngành mà chiến: SSI VND HCM... tiếp là SHS MBS FTS CTS... máu cờ bạc hơn thì loại móc cua SBS AGR...

Năm nay bà chị @TTN lãi to nhất VC rồi, 80% trên vốn 3tỏi...
Thật là toẹt vời... Thật là vi riệu... VC không ai còn dám thương xót bà chị tôi nữa đâu. Tất cả các thành viên, dõi mắt theo dáng chị và tung hô... Đại Đại Phát... Mong được ban tặng 3 chữ cái... cho năm 2018... bội bội thu thu...:1178:

Năm nay bà chị @TTN lãi to nhất VC rồi, 80% trên vốn 3tỏi...
Thật là toẹt vời... Thật là vi riệu... VC không ai còn dám thương xót bà chị tôi nữa đâu. Tất cả các thành viên, dõi mắt theo dáng chị và tung hô... Mong được ban tặng 3 chữ cái... cho năm 2018... bội bội thu thu...:1178:
ngoại trừ cây tre trăm đốt ra, rất mong chị phím ba chữ cái.:1cool_byebye:

anh Chán lúc nào huyền bí ra đoạn rút quân thì phím anh em. VC toàn ae thiện chiến quá. cầm kỳ thi họa, đọc doraemon cũng ra chiến thuật đánh chứng thì đúng là vô đối.
Pó tay... đọc pọt không hịu chi mô cạ... anh Chán là anh nào? Sao em không thấy giao lưu trên Phố Dum ạ?!
Thấy mấy anh em tung hô ảnh quá, làm em cũng ngưỡng mộ theo... đúng là chân nhân bất lộ... Huyền Bí ghê luôn!!!

Điêu vãi. Nhưng không sao. Với mình biết đủ là đủ.
Chả nhẽ em lại sâu biz cái acc, lõm banh xác pháo ra cho bà chị xem và tin tưởng??? Em toàn chém ró, đói vẫn hoàn đói đấy bà chị ơi...hic
Hy vọng năm sau đổi đời đen bạc... nguyện bám sát bà chị, tiến cùng tiến, lùi cùng lùi... không dám đi ngược lại...hic

Hết năm không thấy @BlueDiamond nổi lên để mình khoe thành tích tý nhỉ :10:
Nhớ năm ngoái được có 10% thấy bạn ấy thương xót mình lắm.
Chúc mừng bà chị năm nay lãi lớn... thấy chị đang cao hứng gửi chị câu này: You are as good as your last trade... Chừng nào tiền mình vẫn đang trôi lênh đênh trên sới thì chưa nói trước được điều gì cả...

Chúc mừng bà chị năm nay lãi lớn... thấy chị đang cao hứng gửi chị câu này: You are as good as your last trade... Chừng nào tiền mình vẫn đang trôi lênh đênh trên sới thì chưa nói trước được điều gì cả...
Sao lại hiểu là cao hứng nhỉ? :105:
Còn bao nhiêu là tiếc nuối như tre, như nghiện hút và lâu rồi NAV có tăng đâu :109:
Chỉ là nhớ chút ân tình :1:

Status
Not open for further replies.
Back