Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Ai cũng biết nó là cờ bạc sóc đĩa nhưng mà nó có tác động ghê gớm tới tâm lý ndt khi xuống tiền.đừng nghĩ vùng này không có ai dám bán.họ đợi qua tuần bước vào năm mới dã mạnh cho an toàn.
phải nói là mặt tích cực của gd Phái sinh khiến tiền nóng chảy qua đó điều tiết nhịp đập market tốt mà

Bàng ca, @engel
Em mới đọc được câu thơ mà nhớ ngay đến anh: Nhân trung Lữ Bố, Mã trung Xích Thố.
Do vậy, em xin phép khắc thêm câu thơ này lên tượng của anh nhé (kiểu như xăm mình ấy ạ).
Chứng trung Bàng Bố.
Khắc xong, là em vác lên đỉnh Phăng xi Phăng lựa chỗ Phong Thủy hữu tình để đặt luôn anh nhé. Một con người quá tuyệt vời!
kể ra hôm qua có @TiCan ra làm độ cùng, thì thỏa đc đk của em mà Bon cũng hài lòng. Mãi 1 lúc sau c mới nhớ ra.

Chúc anh chị em đón năm mới 2019 ấm áp cùng gia đình

Ý là cả làng tập trung tìm hàng rồi đưa lên đây phân tích tả phí lù TA, FA, PA...ấy mà.
SDI vẫn là ứng viên chị đánh giá cao nhất trong TK chị lúc này, mà đang lõm Đại bàng ạ :19:
Chị đánh giá thế nào về khả năng tăng trưởng của SDI

Sent from my iPhone using Tapatalk

Đúng ra phải hỏi tăng trưởng của VRE chứ nhể?
Key của nó là VRE và mảng có thể gây bất ngờ là nông nghiệp cụ ợ.
Rất đơn giản. Nhưng đơn giản quá nhà đầu tư lại không tin.
Tôi tin vì các nhà kinh tế học đã chỉ ra lỗi tư duy này cả trên TTCK thế giới hàng trăm năm trước chứ không phải chỉ ở VN

Vậy thì VC chúng ta đốt lửa lòng sưởi ấm cho nhau thôi :24::24::24:
Hôm qua hóng kèo độ nong nóng giờ nguội mất tiu roài... trời lạnh chứng ung giao dịch lèo tèo, cồm men thưa thớt... lấy đâu ra lửa lòng mà sưởi hả chế ơi :1:

Tôi tin vì các nhà kinh tế học đã chỉ ra lỗi tư duy này cả trên TTCK thế giới hàng trăm năm trước chứ không phải chỉ ở VN
Anh chim kêu VRE đang chững lại mà, nông nghiệp thì chưa thấy DN trên sàn nào thành công

Công của em vỗ về động viên ba quân tướng sĩ F319 đấy.
Cứ khi nào anh em bên ấy hoang mang không biết bấu víu vào đâu là em lại hiện lên thả vài cmts gợi ý để anh em tiếp tục khám phá vẻ đẹp tiềm ẩn của em nó :10:
Hối lộ em đi,e biết nick nào rồi nhóe!:1cool_byebye:

Anh chim kêu VRE đang chững lại mà, nông nghiệp thì chưa thấy DN trên sàn nào thành công

Cái đấy nó thuộc về lỗi nhận thức muộn.
Có nghĩa là anh ấy đang tìm lời giải cho việc tại sao SDI lại giao dịch ở giá này.

Để bán xong VNM tui canh lên tàu SDI với chị Đại :15:

Status
Not open for further replies.
Back