Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Vừa nhận được inbox của 1 bạn đây. Many thanks em vì nhờ có em chị biết rằng VC không phải chỉ có những pho tượng ha ha ha...
"Chào chị,
Em tham gia diễn đàn được một thời gian và cũng đang thực hành tìm hiểu về phân tích kỹ thuật.
Các giao dịch chị liệt kê với LHG, KSB, PTB và VEA em thấy đều dựa trên đồ thị ngày của các cổ phiếu, nhưng nếu chị xem đồ thị tuần để có cái nhìn dài hơn về các cổ phiếu này thì KSB, PTB, LHG vẫn chưa thoát khỏi xu hướng giảm, riêng VEA vì mới niêm yết nên không đủ dữ liệu để xem. Chị thử tìm đọc quyển sách "Phương pháp mới để giao dịch kiếm sống" của Alexander Elder nhé. Em học được cách xem đồ thị tuần trước khi xem đồ thì ngày nhờ cuốn sách này. Cách đọc các chỉ báo mà sách nêu ra cũng rất hữu ích ạ.
Chúc chị sẽ luôn thành công trên thị trường chứng khoán."
Thấy ích lợi của VC chưa, chị còn dọa bỏ nữa hay thôi :21:

Bàng ca, @engel
Em mới đọc được câu thơ mà nhớ ngay đến anh: Nhân trung Lữ Bố, Mã trung Xích Thố.
Do vậy, em xin phép khắc thêm câu thơ này lên tượng của anh nhé (kiểu như xăm mình ấy ạ).
Chứng trung Bàng Bố.
Khắc xong, là em vác lên đỉnh Phăng xi Phăng lựa chỗ Phong Thủy hữu tình để đặt luôn anh nhé. Một con người quá tuyệt vời!
:24::24::24:

Đùa vui mà chị. Cho qua đê.
mình thấy hay, vì hàng cô đặc: bạch hóa thông tin + giao dịch dễ nhìn ai đã nhìn thấy để mua rồi thì bỏ tủ; vậy mà vẫn cần có chính ủy úy lạo động viên tinh thần . :13:

mình thấy hay, vì hàng cô đặc: bạch hóa thông tin + giao dịch dễ nhìn vậy mà vẫn cần có chính ủy úy lạo động viên tinh thần . :13:
Thôi chị. Lại tự sướng quá rồi :19:
Nhiều người vẫn ăn đủ trên TT này mà chả cần có kiến thức gì đâu.
Đó có thể là phúc của họ, mà cũng có thể là họa của họ.
Kệ đi.

Thôi chị. Lại tự sướng quá rồi :19:
Nhiều người vẫn ăn đủ trên TT này mà chả cần có kiến thức gì đâu.
Đó có thể là phúc của họ, mà cũng có thể là họa của họ.
Kệ đi.
Thì cả VC đều bái phục và fl nàng đã tìm con hàng chất còn gì
bà con ăn theo, tỉa tót su hào cà rốt để thêm gia vị cho phù hợp với ví

• Like
Reactions: TTN
Thì cả VC đều bái phục và fl nàng đã tìm con hàng chất còn gì
bà con ăn theo, tỉa tót su hào cà rốt để thêm gia vị cho phù hợp với ví
Năm mới tập trung tìm hàng mới chị ạ.

PS kiểu chơi sóc đĩa chấp gì.
Kỹ năng cần thiết là nhanh tay nhanh mắt. Nó không được xếp vào TTTC có tư duy bậc cao :19:
Ai cũng biết nó là cờ bạc sóc đĩa nhưng mà nó có tác động ghê gớm tới tâm lý ndt khi xuống tiền.đừng nghĩ vùng này không có ai dám bán.họ đợi qua tuần bước vào năm mới dã mạnh cho an toàn.

Status
Not open for further replies.
Back