Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Vịt chiên đứng dậy đập bàn bảo hôm qua anh em nào VC short giơ tay cái nào, cua bể nghe xong bảo có thiếu tướng bokho ở cua bể khởi xướng anh ạ. Anh làm gì thì làm nhẹ tay chút để anh em short có tý cháo mà húp nhé . Just kidding tý , hôm nay kịch bản có lặp lại không anh em sáng test cung tý rồi chiều hứng khởi chào mừng Chủ tích nước mới cái nhỉ :)

Vịt chiên đứng dậy đập bàn bảo hôm qua anh em nào VC short giơ tay cái nào, cua bể nghe xong bảo có thiếu tướng bokho ở cua bể khởi xướng anh ạ. Anh làm gì thì làm nhẹ tay chút để anh em short có tý cháo mà húp nhé . Just kidding tý , hôm nay kịch bản có lặp lại không anh em sáng test cung tý rồi chiều hứng khởi chào mừng Chủ tích nước mới cái nhỉ :)
Bác hiện lên rồi à
em thấy lo lo

Anh Pò Tham miu trưởng đã du nịch về rồi.
Còn anh Kào Chính ủy đâu ta? SG se se lạnh, dám còn ngủ nướng lắm à :102:
@4pillars : Dậy thôi đồng chí ơi, thời tiết đẹp thế cơ mà :4:

Thế cũng có nghĩa là hô bán tiếp hả thầy? :1:
Ngồi im không tính , dĩ nhiên :10:
@4pillars : Véo cằm anh, 2 tuần qua rồi, lại xô bồ như cũ nhé :113:

Thánh nhang đại giáo chủ lừng lẫy VC @@dash177 cũng phải gọi thầy làm sư bá mất :21:

rớt định mệnh 900 thì j cũng có thể xảy ra a ợ :1smiley_vn24:

"Cản sinh ra để phá" Không phá làm gì có gì để xây :1cool_look_down:

...
Quan trọng là thời điểm thầy ạ, chuyện này nói hoài.
Em thì có suy nghĩ "Cổ sinh ra để múc", nếu không thì phát hành + lên sàn làm gì :21:
Từ đó, lại tiếp câu "quan trọng anh mua gì, và lúc nào", right? :19:

rớt định mệnh 900 thì j cũng có thể xảy ra a ợ :1smiley_vn24:

Chắc biết có ng trông mong, nên MMs đểu phi tý lệnh lùa cho VIC nhấp nháy báo hiệu it's not today xin mời quý nhà đầu tư vui lòng chờ típ hoặc cứ máu thì xông lên... tùy chọn lựa của quý zị nạ

TK mình còn 6 mã thì 4 mã đến giờ này chưa có giao dịch. 1 mã được 600 và 1 mã 100 cổ. Bó tay thật.
Bắt đầu từ bây giờ yêu cầu khi vào lệnh là phải có thanh khoản đủ để mua bán số lượng nhỏ như mình vào ra dễ dàng.

Tạ ơn Rái Thống Soái đã tha tội lần nữa...Ngài quả nhiên có tầm lòng từ bi của một vị Bồ Tát...
Tuy nhiên, Bại Binh đã cháy acc cờ hứng rồi, có muốn quay lại cũng chẳng còn cách nào để quay trở lại... Chỉ còn con đường gỡ gạc = cờ bạc...
Xung quanh Bại Binh là một màn đêm phủ lối...phủ mọi lối đi lẫn lối về...hic
Cảm ơn Thống Soái đã nhớ nhung...
Kính Thống Soái!

Tạ ơn Rái Thống Soái đã tha tội lần nữa...Ngài quả nhiên có tầm lòng từ bi của một vị Bồ Tát...
Tuy nhiên, Bại Binh đã cháy acc cờ hứng rồi, có muốn quay lại cũng chẳng còn cách nào để quay trở lại... Chỉ còn con đường gỡ gạc = cờ bạc...
Xung quanh Bại Binh là một màn đêm phủ lối...phủ mọi lối đi lẫn lối về...hic
Cảm ơn Thống Soái đã nhớ nhung...
Kính Thống Soái!
Cứ nói mãi những cầu như này đến một lúc nào đó nó vận vào người thật đấy.

TK mình còn 6 mã thì 4 mã đến giờ này chưa có giao dịch. 1 mã được 600 và 1 mã 100 cổ. Bó tay thật.
Bắt đầu từ bây giờ yêu cầu khi vào lệnh là phải có thanh khoản đủ để mua bán số lượng nhỏ như mình vào ra dễ dàng.
Ngẫm lại việc này e nghĩ đến việc hồi phổ thông cấp 3 là có tư duy có con em nào mà ít chàng trai quấn bên cạnh là em gái ngoan nhà lành nên cố gắng tán bằng được. Còn con em nào mà trai chọc gẹo ruồi bâu nhiều thì nên tránh xa. Nhưng sau một time đủ lớn mấy thấy rằng con gái mà không có ai theo đuổi là phải có vấn đề nào đấy mà mình chưa tìm hiểu ra , giống như cổ phiếu không có thanh khoản cứ nghĩ nó cạn cung floating ít thì khi lên sẽ lên bằng lần nhưng sự thật thì không phải vậy Chị Đại nhỉ :D

Ngẫm lại việc này e nghĩ đến việc hồi phổ thông cấp 3 là có tư duy có con em nào mà ít chàng trai quấn bên cạnh là em gái ngoan nhà lành nên cố gắng tán bằng được. Còn con em nào mà trai chọc gẹo ruồi bâu nhiều thì nên tránh xa. Nhưng sau một time đủ lớn mấy thấy rằng con gái mà không có ai theo đuổi là phải có vấn đề nào đấy mà mình chưa tìm hiểu ra , giống như cổ phiếu không có thanh khoản cứ nghĩ nó cạn cung floating ít thì khi lên sẽ lên bằng lần nhưng sự thật thì không phải vậy Chị Đại nhỉ :D
Thôi, không bàn cổ phiếu cơ mà gái thì chị nghiệm ra càng hư càng lấy được chồng ngon. Và ngược lại càng ngon thì càng hư vì ai để yên cho mà ngoan :24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back