Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Giá thành dầu thô bọn Ả rập rẻ thì không nói chứ giá thành của Nga cũng cao bỏ xừ ra, cực chẳng đã mới phải chơi trò nhịn thở thi lặn này thôi thầy.
Sứ mệnh cả đời của Nga hoàng Putin nằm cả ở ván bài này, một ván bài sinh tử :13:

Anh V dường như giảm là hợp lý, các cổ khác bán quá thì đã chững lại

Sent from my iPhone using Tapatalk

• Like
Reactions: TTN
VIC mới bước vào down trend mạnh được 1 tháng thôi, cứ tránh xa ra cho nó lành HL ơi dù sắp tới nó có thể có hồi kỹ thuật.
Tin đồn là anh V được cấp thêm room tín dụng.
EM THẤY SẮP CÓ BIẾN nên hỏi anh TA.

• Like
Reactions: MrM
các e midcap bị tây nó bán nhìn ko ra mặt mũi
ko quan tâm cơ bản, thị giá... bán bằng mọi giá để thu tiền về

Mình thấy mid cap bây giờ mới là cánh đồng hoang cần khai phá tìm hàng. Rất nhiều con vì hoảng loạn đã bị bán về mức... hấp dẫn.
Cho nhà đầu tư thôi anh.
Anh có thấy nhà đầu tư vô cùng cũ và nhà đầu tư rất mới tham gia thị trường không?
Họ chỉ có trí nhớ và quan tâm đến những thứ quen thuộc đó là BCs.

Cho nhà đầu tư thôi anh.
Anh có thấy nhà đầu tư vô cùng cũ và nhà đầu tư rất mới tham gia thị trường không?
Họ chỉ có trí nhớ và quan tâm đến những thứ quen thuộc đó là BCs.
Lại thêm hôm nay có 1 ông em chủ DN chẳng bao giờ chơi CK nhắn tin hỏi:
Có nên bắt đáy ko anh. Em thấy nó xuống nhiều quá mà kinh tế VN không thể chết vì con covi được. Nó sẽ phải quay trở lại guồng cũ.
Nên trả lời nó thế nào chế? :1:

Lại thêm hôm nay có 1 ông em chủ DN chẳng bao giờ chơi CK nhắn tin hỏi:
Có nên bắt đáy ko anh. Em thấy nó xuống nhiều quá mà kinh tế VN không thể chết vì con covi được. Nó sẽ phải quay trở lại guồng cũ.
Nên trả lời nó thế nào chế? :1:
Em không dám xuống tiền là vì rất nhiều tay mơ và những người rửa tay gác kiếm bỗng dưng quay lại.
Liệu có phải những người hiểu biết rất ít về thị trường lao vào mua cho những tay gộc thoát hàng không?
Biết đâu cờ bạc đãi tay mới nhỉ?

Em không dám xuống tiền là vì rất nhiều tay mơ và những người rửa tay gác kiếm bỗng dưng quay lại.
Liệu có phải những người hiểu biết rất ít về thị trường lao vào mua cho những tay gộc thoát hàng không?
Biết đâu cờ bạc đãi tay mới nhỉ?
Chịu, căn bản là cô có thương hay không :15:

Em.nghỉ là thị trường đến đoạn rẻ đến mức mua gì cũng thắng.
Những người quay lại là những người "tạo nền" & thay máubcho thị trường.
VNI giảm cũng gần 50%. Nhiều BCs còn hơn thế.

Status
Not open for further replies.
Back