Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Đọc mấy sách tâm lý là hiểu thôi.
Cái này thì em đúng.
Mấy cụ học TA kiểu học vẹt, áp dụng được nhưng lại nghĩ nó huyền bí hay có tay to vẽ. Thực ra nó là diễn biến tâm lý bình thường của các bên tham gia thị trường. Chịu khó học tài chính hành vi là hiểu thôi.

mình nghĩ nó chỉnh để mai lấp gap hnay
sau đó xem chỉnh thế nào may ra mới tính tiếp được thầy nhỉ
biết đâu chiều mai lại đánh ngc hnay :105:
Tiền bắt đầu nhiều lên là được rồi bác, ai chốt cứ chốt làm sao mà đi ngay được!:1::1::1:

Cái này thì em đúng.
Mấy cụ học TA kiểu học vẹt, áp dụng được nhưng lại nghĩ nó huyền bí hay có tay to vẽ. Thực ra nó là diễn biến tâm lý bình thường của các bên tham gia thị trường. Chịu khó học tài chính hành vi là hiểu thôi.
Sao chị không nghĩ TA chính là mô hình/công thức hóa tài chính hành vi nhỉ :))

Cái này thì em đúng.
Lôi lược sử ra dạy đánh chứng.

Cái này thì em đúng.
Việc dùng các mã to tác động là có thật đấy.

• Like
Reactions: TTN
Chế chịu học TA chính vì muốn biết tâm lý TT đấy :21:
Lý thuyết chung là vậy nhưng thẩm thấu và áp dụng được đến đâu là do ngộ tính của mỗi người :)) Còn áp dụng đc có thành công hay ko lại còn yếu tố kỷ luật cấm kỵ nhất là tính cố chấp :))))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Lý thuyết chung là vậy nhưng thẩm thấu và áp dụng được đến đâu là do ngộ tính của mỗi người :)) Còn áp dụng đc có thành công hay ko lại còn yếu tố kỷ luật cấm kỵ nhất là tính cố chấp :))))

thầy nói tới ai vại :21:

Xanh đỏ tím vàng thế này nó có vẻ thật, đỡ ảo hơn. Làm gì có chuyện cả làng đều tốt hay xấu :1:
Mỹ có bơm lại bong bóng dotcom ko. Công nghệ tăng kinh quá :))

Status
Not open for further replies.
Back