Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Hello cả nhà.

Tỉ trọng tiền cổ hợp lý, plan mạch lạc. giữ kỉ luật, kg có gì phải xoắn thầy ơi.
Cào hiện hình đi nào. xơi 7% luôn hay đợi chạy sàn đấy?
Mợ đánh giá tài năng của Cờ huynh thế lào thì hành xự thế ấy ạ...
Em thì ngủ cùng Cờ huynh, tài năng bậc nhất trong làng Cờ Hứng...

Việc của em là ngồi phơi nắng, dạo Phố đếm sao, và chờ đón dấu hiệu của Thần Linh...việc khác em không lo nữa ạ...

Mợ đánh giá tài năng của Cờ huynh thế lào thì hành xự thế ấy ạ...
Em thì ngủ cùng Cờ huynh, tài năng bậc nhất trong làng Cờ Hứng...

Việc của em là ngồi phơi nắng, dạo Phố đếm sao, và chờ đón dấu hiệu của Thần Linh...việc khác em không lo nữa ạ...
Múc con GAS hay quá anh ơi:1:

Hay là do tầm nhìn của Thần Thọt Nách quá hay...chứ em thì...hic...hic...1 ổ bánh mì, x2 đi nữa thì cũng chỉ thêm 1 oorbansh mì, nhằm nhò gì đâu...hic...hic...
Em tiếc con cá hô với mô hình Swordfish huyền thoại...hic...hic...30% có lẻ...hic...hic
Không vấn đề gì. Có bánh mì thì vẫn hơn mút tay rồi ngắm cá gỗ như em anh nhé. :21:

Không vấn đề gì. Có bánh mì thì vẫn hơn mút tay rồi ngắm cá gỗ như em anh nhé. :21:
Sáng nay, em chợt nhận ra, một cách làm giàu nhanh chóng...đó là pán hết cổ, quay sang sọc Full MG con FUTE, x5 lận, nó rơi về 230...thì em lại kiếm được cái wave tàu...
Ý tưởng đột phá...cơ mà, đang sợ đột tử...mất ổ bánh mì nà đi nhảy cầu luôn...
Anh cho em xin cái tư vấn...

Sáng nay, em chợt nhận ra, một cách làm giàu nhanh chóng...đó là pán hết cổ, quay sang sọc Full MG con FUTE, x5 lận, nó rơi về 230...thì em lại kiếm được cái wave tàu...
Ý tưởng đột phá...cơ mà, đang sợ đột tử...mất ổ bánh mì nà đi nhảy cầu luôn...
Anh cho em xin cái tư vấn...
Short cũng là lựa chọn hợp lý còn lại tùy vào timing của anh thôi ợ.Như em bây giờ tán nhảm thèm thuồng các anh ôm cổ đây nài:3cool_adore:.
Cô ơi, cô đâu rồi?:1smiley_vn24:

Short cũng là lựa chọn hợp lý còn lại tùy vào timing của anh thôi ợ.Như em bây giờ tán nhảm thèm thuồng các anh ôm cổ đây nài:3cool_adore:.
Cô ơi, cô đâu rồi.
Cô đi phá sóng roài...đang chờ p.888 thì Cô chốt hạ p.868...
Làm em bị loạn sóng tín hiệu của Thần... Bâng khuâng Băn Khoăn...[emoji53]
868+8=876...12p nữa...để đi tìm lại một Vị Thần...[emoji23]

Em lại lóe lên ý tưởng, cứ sang 1p, thì sọc 1 nhoáy, chia đủ 12 nhoáy...là đúng bài...Ôi ngày của ý tưởng!!!

Status
Not open for further replies.
Back