Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
sao thầy còn cười, . Cơ bản là giá khí bán cho GAS sẽ tăng dần, dự án mỏ thì bán về PVN...câu chuyện đã có, chart thì cho tín hiệu lành ít dữ nhiều. hay giá vốn của thầy bằng 0 à :1cool_byebye:
Việc ai nấy làm thầy ạ, lành dữ cứ đến mới hay :1:
Những lý do em hay nhắc con Gà cũng đã post rồi.
Với 1 BCs cỡ này, tin rằng cả VC không đủ khả năng định hướng cho nó đâu.

Gần ngày đáo hạn HĐ, gần ngày ETF quăng bom nên TT hơi nhiễu loạn thầy nhỉ. Tạm nghỉ chờ xem khai mạc WC đi thầy :1:
Sắp tới 1 tháng ăn ngủ với trái bóng tròn rồi.Hehe. Ko rõ năm nay chương trình khai mạc có gì đặc biệt ko? Chứ anh Pu tận dụng khoe vũ khí đặng marketing thì chết :10:

Sắp tới 1 tháng ăn ngủ với trái bóng tròn rồi.Hehe. Ko rõ năm nay chương trình khai mạc có gì đặc biệt ko? Chứ anh Pu tận dụng khoe vũ khí đặng marketing thì chết :10:
Có gái teen Nga rất xinh thầy ợ :4:
Năm nay đội nào vô địch nhỉ: Đức hơi yếu so với mấy kỳ trước, Tây ban nha thì mới trảm tướng, Pháp thì hơi trẻ, Brazil thì nhiều sao... khó đoán phết :5:

Ối trời đất quỷ thần và loài người ơi...Phố gì mà yếu đuối và vẳng vẻ thế này?
Hãy mạnh mẽ lên hỡi các Vị Thần Bullier, dòng tiền đã vào đúng phom...Sóng ở đáy sông...Cờ Huynh đã đúng, vía anh đã son...Mạnh móe và Quyết Liệc vào...hỡi các vị Thần...(Thần Bò leader nhóe)
Dù đang bị địch quân vây hãm, thương tích đầy mình bên phố Còi Cọc...nhưng thằng em vẫn lấy hết sức...reg nick...cổ vũ các vị Thần...đừng lãng phí cơ hội ngàn năm...VNI lên 1500 là định mệnh, Thiết Đô Đốc đã quay về sinh hoạt Phố Zum...với chủ đề Đu Khặc...là điềm báo mọi sự đã bình an...Út Út Út...

[emoji524][emoji528][emoji525][emoji521][emoji522][emoji529][emoji531][emoji519][emoji520][emoji530][emoji527][emoji523][emoji526][emoji534][emoji533][emoji535][emoji892]

Vốn thì như voi, lời thì như kiến, làm ăn như mứt, bla bla...4x on đờ quây...
Nhắc lại lời vàng ý ngọc của Nhang giáo chủ @dash177 anh nghen :21:
lại ăn ko nói có :3cool_embarrassed:
thôi a cầu thì tôi tặng vại, GAS với giá này là quá cao vs tiềm năng phát triển, hơn nữa việc đầu tư vào 1 cp già cỗi có pb cao (gas hiện pb ~ 4) nên cân nhắc rủi ro.

À quên, nhắn riêng đến anh Sen Thần...
Đờ cờ mờ...cứ like tag quote, iu thương, hôn hít...là Market nó như vầy...bảo cạch thì ko chịu đâu...
Thôi đừng nhớ đến nhau...nghĩ về nhau...Để cảm thấy bớt đau...
Lời cuối cuộc tềnh! Bye luôn!

Status
Not open for further replies.
Back